दि. १२ जानेवारी राशिभविष्य : धनु राशीत जाणाऱ्या शुक्राचा उदय करेल या राशींचा भागोद्य

rashibhavishya

मेष – आज मेष राशीच्या लोकांना धार्मिक कामाची आवड असेल. कौटुंबिक जीवनात आई-वडिलांचे सहकार्य मिळेल. आज तुम्ही बुद्धिबळासारखे बुद्धीचे खेळ खेळू शकता. सामाजिक स्तरावर तुम्ही तुमच्या बोलण्याने लोकांची मने जिंकू शकता. तथापि, सूर्यास्तानंतर, या राशीच्या लोकांना पैशाची हानी होऊ शकते, त्यामुळे पैशाशी संबंधित बाबींमध्ये सावधगिरी बाळगा.

 

वृषभ – या दिवशी विद्यार्थ्यांना शैक्षणिक क्षेत्रात अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. तुम्हाला वर्गमित्रांचे सहकार्य मिळेल. खर्च वाढू शकतो, त्यामुळे विचारपूर्वक पैसे खर्च करा. चंद्र आज तुमच्या अकराव्या स्थानात विराजमान होणार आहे, त्यामुळे तुमची आध्यात्मिक बाबींमध्येही आवड निर्माण होऊ शकते. परदेश व्यापारातून लाभ होईल.

मिथुन – आज तुमच्यामध्ये आत्मविश्वास पुरेपूर असेल ज्यामुळे जलद गतीने कार्यक्षेत्रातील प्रत्येल काम तुम्ही पूर्ण करू शकता. जर तुम्ही गुंतवणूक केली असेल तर आज तुम्हाला पैसे मिळू शकतात. या राशीचे व्यापारी आज कठोर परिश्रम करताना दिसतात. कौटुंबिक जीवनात संतुलन राहील, भाऊ-बहिणीचे सहकार्य मिळेल. साठवलेली संपत्ती वाढू शकते.

कर्क – या राशीचे लोकं त्यांच्या कौशल्याने त्यांची प्रतिमा सुधारू शकतो. त्याच वेळी, काही लोकांचे स्थान बदल देखील या दिवशी होऊ शकते. कौटुंबिक जीवनात संमिश्र परिणाम मिळतील, आज तुम्ही तुमची जबाबदारी पूर्ण करण्यासाठी पुढे याल. तुम्ही तुमचा व्यवसाय एखाद्या मित्रासोबत सुरू करू शकता.

 

सिंह – सिंह राशीच्या लोकांना आज नशिबाची साथ मिळू शकते. नोकरीच्या ठिकाणी वरिष्ठांशी मतभेद झाले असतील तर तेही आज मिटू शकतात. मालमत्तेत वाढ होऊ शकते. सिंह राशीचे काही लोक या दिवशी नवीन विषयांचा अभ्यास करू शकतात. सिंह राशीच्या काही लोकांना वडिलांच्या माध्यमातून आर्थिक लाभ मिळू शकतो.

कन्या – या दिवशी असंतोषाची भावना तुमच्या मनात घर करू शकते, त्यामुळे मनाची चंचलता दूर करण्यासाठी योगसाधना करावी. व्यावसायिकांनी व्यवहार करताना काळजी घ्यावी. या राशीच्या काही लोकांना या दिवशी घरगुती वस्तूंवर पैसे खर्च करावे लागू शकतात. आयात-निर्यात व्यवसाय केल्यास नफा मिळण्याची शक्यता आहे.

तूळ – विवाहित महिलांना जोडीदाराकडून कपडे व इतर भेटवस्तू मिळू शकते. आर्थिकदृष्ट्याही आजचा दिवस आनंददायी ठरू शकतो, संचित संपत्ती वाढेल. तुमच्या शब्दांची जादू तुम्ही सामाजिक स्तरावर पसरवू शकता. भागीदारीत व्यवसाय करणारे या राशीचे लोक आज काही कारणाने त्रासलेले दिसू शकतात.

 

वृश्चिक – आज वृश्चिक राशीच्या लोकांमध्ये आळशीपणा दिसून येईल. वडिलांसोबत एखाद्या गोष्टीवरून मतभेद होऊ शकतात, परंतु त्यांच्याशी बोलताना शिष्टाचाराचे उल्लंघन करू नये. या राशीच्या काही लोकांना या दिवशी अचानक आर्थिक लाभ होऊ शकतो. सामाजिक स्तरावर या दिवशी तुम्ही एखाद्या जुन्या ओळखीच्या व्यक्तीला भेटू शकता.

धनु – राशीच्या लोकांना अध्ययन आणि अध्यापनात रस असेल. कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याला शैक्षणिक क्षेत्रात यश मिळू शकते. प्रेम जीवनामध्ये चांगले बदल होतील, जोडीदार आज तुमच्यासोबत फिरायला जायची करण्याची मागणी करू शकतात. जर तुम्ही खेळात भाग घेणार असाल तर आज तुम्हाला विजय मिळू शकतो.

मकर – या दिवशी तुम्हाला मालमत्तेशी संबंधित कोणत्याही कामात यश मिळू शकते. आईच्या तब्येतीत चांगले बदल होतील. कार्यक्षेत्रात या राशीच्या लोकांना वरिष्ठ अधिकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल. मुलाच्या आरोग्याबाबत चिंता असू शकते. सूर्यास्तानंतर या राशीचे काही लोक जोडीदारासोबत रोमँटिक क्षण घालवू शकतात.

 

कुंभ – या कुंभ राशीचे लोक त्यांच्या दैनंदिन जीवनात चांगले बदल आणण्यासाठी प्रयत्न करू शकता. आज साहस आणि पराक्रमात वाढ होईल. या राशीचे काही लोक आज शेअर बाजारात पैसे गुंतवू शकतात. कौटुंबिक जीवनात लहान भावंडांसोबत चांगला वेळ घालवू शकाल. घशाशी संबंधित आरोग्य समस्या असू शकते, त्यामुळे तळलेले अन्नपदार्थ खाणे टाळा.

मीन – मीन राशीचे अनेक लोक आज स्वादिष्ट भोजनाचा आस्वाद घेताना दिसतील. वडिलोपार्जित व्यवसाय केल्यास नफा मिळू शकतो. तुमच्या बोलण्यात गोडवा दिसून येईल, ज्यामुळे तुम्हाला सामाजिक स्तरावर मान-सन्मान मिळेल. या राशीच्या काही लोकांना कामाच्या संदर्भात या दिवशी प्रवास करावा लागू शकतो. आरोग्यात चांगले बदल दिसून येतील.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here