दि. २८ नोव्हेंबर राशीभविष्य – या राशींना मित्रांकडून होईल लाभ तर या राशींच्या नशीबात धनखर्चाचा योग

rashi-bhavishya

मेष – आपल्या उग्र स्वभावावर संयम ठेवण्याचा सल्ला श्रीगणेश देतात. शारीरिक आणि मानसिक शैथिल्य जाणवेल. अधिक कष्ट करूनही अल्प यश मिळेल. संततीची काळजी सतावेल. कामाच्या धावपळीमुळे घरातील व्यक्तींकडे कमी लक्ष द्याल. घातक विचार, कृती आणि नियोजना पासून दूर राहा.


वृषभ – श्रीगणेशांच्या आशीर्वादाने आज कामासाठी खंबीर मनोबल आणि दृढ आत्मविश्वास लाभेल. अपेक्षेप्रमाणे कामात यश मिळेल. माहेरहून लाभदायक वार्ता येतील. विद्यार्थ्यांना अभ्यासात गोडी वाटेल. सरकारी कामात यश मिळेल.

मिथुन – नव्या संकल्पना राबविण्याच्या दृष्टीने आज शुभ दिवस आहे असे श्रीगणेश सांगतात. सरकार कडून लाभ होण्याची शक्यता. व्यवसाय धंद्यात वरिष्ठ अधिकार्‍यांचा चांगला प्रतिसाद मिळेल. छोट्या प्रवासाचा बेत आखाल. स्नेही वा शेजार्‍यांशी न जुळणार्‍या घटना घडल्या असतील त्याचे सकारात्मक परिणाम दिसू लागतील. अचानकच वैचारिक बदल होतील. प्रतिस्पर्ध्यांवर विजय प्राप्त कराल.


कर्क – आज नकारात्मक दृष्टिकोनातून व्यवहार करू नका असे श्रीगणेश सांगतात. शारीरिक आणि मानसिक अस्वास्थ्य राहील. मनात दुःख व असंतोष राहील. डोळ्यांचा त्रास जाणवेल. अभ्यासात गोडी वाटली तरी विद्यार्थ्यांना अपेक्षित यश मिळणार नाही. अनैतिक बाबींपासून दूर राहा. धन जास्त प्रमाणात खर्च होईल.

सिंह – श्रीगणेश सांगतात की आज आपणात आत्मविश्वासाचे प्रमाण जास्त असेल. कोणतेही काम करण्या विषयी त्वरित निर्णय घ्याल. वडील आणि वडील धार्‍यांकडून लाभ होईल. समाजात मान- प्रतिष्ठा वाढेल. रागाचे प्रमाण वाढेल. तब्बेत सांभाळा.

कन्या – आपल्या अहंपणाला झटका लागणार नाही अथवा कोणाशी भांडणतंटा होणार नाही याकडे लक्ष देण्याची सूचना श्रीगणेश देतात. शारीरिक थकवा आणि मानसिक चिंता राहील. मित्र आणि स्वकीयांशी वैचारिक पातळीवर मतभेद होतील. स्वभावात उग्रपणा आणि संतापाचे प्रमाण वाढेल. धार्मिक कार्यावर खर्च होईल.


तूळ – आज आपणासाठी शुभ फलदायी दिवस राहील असे श्रीगणेश सांगतात. विविध क्षेत्रांतून लाभ मिळतील आणि आपली प्रसन्नता वाढेल. उत्पन्न वाढेल. मित्रांसाठी खर्च करावा लागेल आणि त्यांच्याकडून लाभ ही होईल. प्रवास अथवा सहलीच्या ठिकाणी जाण्यासाठी दिवस रोमहर्षक ठरेल.

वृश्चिक – आजचा दिवस शुभ फलदायी जाण्याचे संकेत श्रीगणेश देतात. कामाच्या ठिकाणी वातावरण अनुकूल राहील. वरिष्ठ अधिकारी खुश राहतील. सहजगत्या कामे पूर्ण होतील. मानमरातब वाढेल. नोकरीत बढती मिळेल. संततीच्या प्रगतीमुळे संतुष्ट राहाल.

धनु – आज तब्बेत यथा तथा राहील. शारीरिक दृष्ट्या आळस आणि अशक्तपणा जाणवेल. मानसिक चिंता आणि व्याकुळता राहील. व्यवसायात विघ्ने निर्माण होतील. हानिकारक विचार दूर सारा. कोणत्याही कार्याचे नियोजन जपून करा. वरिष्ठ अधिकार्‍यांशी संघर्षाचे प्रसंग येतील.मकर – अचानक धनखर्चाचे योग आहेत. त्यामुळे व्यावहारिक तथा सामाजिक कार्यासाठी बाहेर पडावे लागेल. क्रोधापासून सांभाळा. सकारात्मक विचारांनी नकारात्मकता दूर करा. व्यवसायात अनुकूलता जाणवेल. भागीदारांशी मतभेद होणार नाहीत. याची काळजी घ्या.

कुंभ – आज खंबीर मन आणि दृढ आत्मविश्वासाने प्रत्येक काम कराल. प्रवास- सहलीची शक्यता. स्वादिष्ट पदार्थांचा आस्वाद आणि नवी वस्त्र परिधान करण्याचे प्रसंग येतील.

मीन – श्रीगणेश आज आपणाला शुभफलदायी दिवस सांगतात. मनोबल आणि आत्मविश्वास चांगला राहील. शारीरिक स्वास्थ्य जाणवेल. घरातील वातावरण आनंदी राहील. प्रतिस्पर्ध्यांवर मात कराल. स्वभावातून अतिउत्साह आणि उग्रता काढून टाका. वाचेवर नियंत्रण ठेवा.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here