आजचे राशीभविष्य ३ डिसेंबर : वृश्चिक राशीतील चतुर्ग्रह योग या राशीच्या लोकांना आहे प्रतिकुल

rashi-bhavishya

मेष – या दिवशी मेष राशीच्या लोकांनी आर्थिक बाबतीत कोणताही धोका पत्करणे टाळावे. व्यवसायात आणि कामाच्या ठिकाणी मानसिक तणावाची स्थिती असू शकते. कौटुंबिक जीवनात गोंधळ निर्माण होऊ शकतो. एखाद्या नातेवाईकांचा तणाव आणि त्यांचा विचार कराल. आज नफा-तोटा अचानक होईल. त्यामुळे गुंतवणुकीच्या बाबतीत सावधगिरी बाळगा. वाहन चालवताना घाई टाळा. आज उपाय म्हणून राहुच्या ओम रां रहावे नमः या मंत्राचा जप करा.

 

वृषभ – या दिवशी वृष राशीच्या लोकांना कौटुंबिक जीवन मोठ्या प्रेमाने आणि समजुतीने हाताळावे लागेल. तुमच्या जोडीदाराला तुमच्या अधिक विश्वासाची आवश्यकता असेल. जर तुम्ही हे करू शकत असाल तर दांपत्य जीवनातील प्रेम वाढेल. भागीदारीच्या कामात तुम्हाला प्रत्येक बाबीकडे लक्ष द्यावे लागेल. भागीदारांसोबत काही विषयावर मतभेद होण्याची शक्यता आहे. कामाच्या ठिकाणी सहकाऱ्यांशी मुत्सद्देगिरीने व्यवहार करा. सरकारी क्षेत्रातील कामात तुम्हाला मानसिक तणावातून जावे लागेल.

मिथुन – आज मिथुन राशीच्या लोकांना जास्त विचार करण्याची गरज नाही. तुम्ही करत असलेले काम प्रामाणिकपणे करा. तुमच्या विरोधकांबद्दल तणाव बाळगू नका, तुमचे समर्पण आणि सत्यता तुम्हाला पुढे घेऊन जाईल. बोलण्यावर संयम ठेवा, कोणाला काही बोलण्यापूर्वी विचार करा. नवीन तंत्रज्ञान आणि ज्ञान मिळवण्याची इच्छा असेल. आरोग्य सामान्य राहील, मात्र बदलत्या ऋतूत निष्काळजीपणा टाळा. जीवनसाथीकडून आपुलकी आणि सहकार्याच्या दृष्टीने दिवस चांगला आहे.

 

कर्क – आज कर्क राशीच्या लोकांचे मन थोडे विचलित होऊ शकते. तुमचे मन कामात रमेल. प्रेम जीवनात वाद आणि गैरसमज होणार नाहीत याची काळजी घ्या. आज अनेकांना मुलांच्या शिक्षणाची आणि आरोग्याची काळजी वाटत असेल. आहार संतुलित ठेवा. विद्यार्थ्यांचे मन आज अभ्यासात लागू शकते.

सिंह – सिंह राशीच्या लोकांनी आज बजेट लक्षात घेऊन काम करायला हवे. आनंदाच्या शोधात आज तुमच्या हातून अनावश्यक खर्च होऊ शकतो. आज नोकरी व्यवसायातही अनेक प्रकारच्या कामांची जबाबदारी तुमच्यावर येऊ शकते. एक एक काम पूर्ण करा नाहीतर एक कामसुद्धा पूर्ण होऊ शकणार नाही. वाहनाची तपासणी करा आणि मगच चालवा अन्यथा टायर पंक्चर किंवा इतर समस्या उद्भवू शकते.

 

कन्या – या दिवशी कन्या राशीचे लोक आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असतील, परंतु त्यांनी उत्साहाच्या भरत संयम सुटणार नाही याची काळजी घ्या. बोलण्यात आणि वागण्यात समतोल ठेवा, अन्यथा भाऊ-बहिणीमध्ये मतभेद होऊ शकतात. मित्र आणि नातेवाईकांवर अवलंबून राहून काम सोडण्याची चूक करू नका, तुमची निराशा होईल. वडिलांच्या तब्येतीची काळजी घ्या.

तूळ – तूळ राशीच्या लोकांचे मन आज चंचल राहू शकते. कोणत्याही नातेवाईक आणि मित्रांच्या बाबतीत तुम्ही वैचारिक गोंधळात पडू शकता. आर्थिक बाबतीत आज तुमचा दिवस सामान्य असेल, तुम्ही अनावश्यक खर्चावर नियंत्रण ठेवू शकाल. तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराकडून सहकार्य मिळेल, परस्पर स्नेह आणि प्रेमही राहील. रक्तदाब नियंत्रणात राहील याकडे लक्ष द्या. नकारात्मक विचारांना तुमच्यावर हावी होऊ देऊ नका.

वृश्चिक – वृश्चिक राशीच्या लोकांसाठी आजचा दिवस मानसिकदृष्ट्या गोंधळात टाकणारा असू शकतो. निर्णय घेण्याची घाई करू नका, अन्यथा तुम्हाला त्रास होऊ शकतो. रक्तदाबाचा त्रास असलेल्या रुग्णांनी स्वतःची काळजी घ्यावी. कौटुंबिक जीवनात राग आणि वाणीवर नियंत्रण न ठेवल्यास वाद होऊ शकतात. आज तुम्ही जोखमीचे काम टाळावे ते चांगले असेल. प्रवास आणि वाहन चालवताना निष्काळजीपणा टाळा.

धनू – धनू राशीच्या लोकांसाठी आजचा दिवस आनंद आणि वैभवाचा असेल. कामात उत्साहाने पुढे जाल. तुम्हाला मित्र आणि सहकाऱ्यांचेही सहकार्य मिळेल. घरगुती जीवनात प्रेम आणि सहकार्य राहील. धनु राशीच्या लोकांसाठी प्रेम जीवन देखील आज चांगले असणार आहे. लग्नाचे प्रकरणही आज पुढे जाऊ शकते.

 

मकर – या दिवशी मकर राशीच्या लोकांना व्यवसायात चांगला फायदा होऊ शकतो. ऑटो मोबाईल, किराणा, प्रवास, रसायने आणि लोखंड या व्यवसायाशी संबंधित लोकांसाठी दिवस व्यवसायाच्या दृष्टीने चांगला राहील. कौटुंबिक जीवनात सामंजस्याने चालावे लागेल. या राशीच्या काही लोकांना घरातील सदस्याच्या आरोग्याची चिंता सतावू शकते. तुम्ही नोकरी बदलण्याचा विचार करत असाल तर आज प्रयत्न करू शकता.

कुंभ – आज तुम्हाला उदरनिर्वाह आणि करिअरच्या बाबतीत अत्यंत सावधगिरीने पाउले उचलावी लागतील. महत्त्वाची कागदपत्रे नीट वाचून त्यावर स्वाक्षरी करा. विक्री विपणनाशी संबंधित लोक अधिक व्यस्त राहतील. कौटुंबिक जीवनात दिवस सामान्य असेल. कामासाठी वेळेवर निघा. गोंधळानंतर सरकारी काम करता येईल. आरोग्याची काळजी जरूर घ्या.

मीन – मीन राशीच्या लोकांनी आज आपल्या बुद्धीची कवाडे उघडी ठेवावीत. कोणताही निर्णय घेताना त्याचा गांभीर्याने विचार करा. प्रवासात आणि व्यवहारातही काळजी घ्यावी. स्वतःला आनंदी ठेवा आणि नकारात्मक विचारांना तुमच्यावर हावी होऊ देऊ नका. कौटुंबिक जीवनात सुसंवाद राहील.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here