दि. १८ ऑक्टोबर राशिभविष्य : तूळ राशीमध्ये सूर्याचे संक्रमण या राशींसाठी ठरेल फायदेशीर

  rashibhavishya

  मेष – या दिवशी, तुम्ही स्वकेंद्रित होऊन स्वतःमध्ये अधिक चांगले बदल घडवून आणण्याचा प्रयत्न करतांना दिसून येईल. चंद्र आज तुमच्या बाराव्या घरात बसणार आहे, त्यामुळे अनावश्यक खर्च होऊ शकतो, जर तुम्ही दिवसाच्या सुरुवातीला योग्य बजेट बनवून पुढे गेलात तर आर्थिक परिस्थिती मजबूत राहील.

  वृषभ – आपण ज्या दिवसाची वाट बघता तो आजचा असू शकतो. या दिवशी या राशीचे काही लोक नवीन आयुष्याची सुरुवात करू शकतात. काही लोकांना त्यांची पहिली नोकरी मिळू शकते, काही स्वतःचा व्यवसाय सुरू करू शकतात तर काही प्रेमात किंवा लग्नात गाठ बांधू शकतात. तुमच्या अकराव्या घरातील चंद्र आज तुमच्यावर आशीर्वाद देईल.

  मिथुन – तुमच्या दहाव्या घरात चंद्र तुम्हाला कार्यक्षेत्रात चांगले परिणाम देईल. या राशीच्या काही लोकांना या दिवशी काही मोठी जबाबदारी मिळू शकते. जर तुम्ही कौटुंबिक व्यवसाय करत असाल तर तुम्हाला त्यातही लाभ मिळू शकतो.

  कर्क – चंद्र देव आज तुमच्या नवव्या घरात बसणार आहे. या दिवशी, या राशीच्या काही लोकांना प्रवासाला जावे लागू शकते, जर व्यवसायाच्या संदर्भात प्रवास केला तर या दिवशी लाभ मिळण्याची सर्व शक्यता आहे. या राशीचे लोक जे कोणत्याही परीक्षेला बसणार आहेत किंवा नोकरीसाठी मुलाखत देणार आहेत त्यांनाही सकारात्मक परिणाम मिळू शकतात.

  सिंह – या दिवशी चंद्र तुमच्या आठव्या घरात असेल, त्यामुळे तुम्हाला तुमच्या आरोग्याची काळजी घ्यावी लागेल. पोटाशी संबंधित समस्या या राशीच्या लोकांना होऊ शकतात. काही कारणामुळे तुमचे मन आज उदास राहू शकते. मनाची अस्वस्थता दूर करण्यासाठी योग-ध्यान करा.

  कन्या – या दिवशी कन्या राशीच्या लोकांना कामाच्या ठिकाणी विरुद्ध लिंग कर्मचाऱ्याची साथ मिळू शकते, ज्यामुळे अडकलेले काम पूर्ण होईल. जे अद्याप अविवाहित आहेत ते या दिवशी एखाद्या विशेष व्यक्तीला भेटू शकतात. या राशीच्या लोकांना न्यायालयाशी संबंधित बाबींबाबत सावध राहावे लागेल.

  तूळ – या दिवशी तूळ राशीच्या लोकांना वाहन चालवताना सावधगिरी बाळगण्याचा सल्ला दिला जातो. जर आपण पूर्वी आपल्या आरोग्याबद्दल निष्काळजी असाल तर दीर्घकालीन रोगाची लक्षणे पुन्हा दिसू शकतात. या दिवशी तुम्ही शारीरिकरित्या सक्रिय राहून स्वतःला फिट ठेवण्याचा प्रयत्न केला पाहिजे.

  वृश्चिक – आज चंद्र तुमच्या पाचव्या घरात बसणार आहे, त्यामुळे या राशीच्या लोकांना शिक्षणाशी संबंधित कामात यश मिळू शकते. या राशीच्या नवविवाहित जोडप्यांच्या आयुष्यात नवीन पाहुण्यांची खेळी देखील या दिवशी घडण्याची शक्यता आहे. जर तुम्ही कोणावर एकतर्फी प्रेम करत असाल, तर आज तुम्ही त्यांच्या विचारांमध्ये विसर्जित होताना दिसू शकता.

  धनू – सरकारी क्षेत्रात काम करणाऱ्या या राशीच्या लोकांना या दिवशी एक प्रकारचा आदर मिळू शकतो. तुमच्या चौथ्या घरात चंद्र बसल्याने तुम्हाला कौटुंबिक जीवनातही आनंदी वाटेल. या राशीच्या लोकांना ज्यांना वाहन किंवा घर खरेदी करायचे आहे त्यांचे स्वप्नही या दिवशी पूर्ण होऊ शकते.

  मकर – मकर राशीच्या लोकांना या दिवशी घशाशी संबंधित आरोग्य समस्या असू शकतात. आज तुम्ही खूप थंड पदार्थ खाणे टाळावे. या राशीच्या नोकरदार लोकांना या दिवशी आनंददायी परिणाम मिळू शकतात. मकर राशीचे काही लोक आज मित्रांसह काही साहसी ठिकाणी प्रवास करण्याची योजना बनवताना दिसतात.

  कुंभ – चंद्र आज तुमच्या दुसऱ्या घरात राहील, म्हणून तुम्हाला सल्ला दिला जातो की या दिवशी तुमच्या शेजारी आणि सहकाऱ्यांशी विचारपूर्वक संभाषण करा. या राशीचे लोक ज्यांच्या पैशाशी संबंधित समस्या पूर्वी होत्या त्या आज दूर होऊ शकतात. या राशीच्या लोकांना या दिवशी डोळ्यांची विशेष काळजी घ्यावी लागेल.

  मीन – तुमच्या स्वभावात आज नम्रता दिसून येईल. तुमच्या सौम्य स्वभावामुळे तुम्ही कामाच्या ठिकाणी आणि कौटुंबिक जीवनात प्रत्येकाचे मन जिंकू शकाल. मानसिक समस्यांपासून मुक्त होण्यासाठी, या राशीचे लोक या दिवशी विश्वासू मित्राशी बोलू शकतात, असे करणे तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल.


  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here