दि. २७ नोव्हेंबर राशिभविष्य : आजच्या शुभ गजकेसरी योगाचा राहील या राशींवर लाभदायक प्रभाव

  rashibhavishya

  मेष – चंद्र तुमच्या पाचव्या स्थानी असून बुद्धिमत्तेत वाढ करेल. या राशीच्या विद्यार्थ्यांना या दिवशी शैक्षणिक क्षेत्रात शुभ परिणाम मिळू शकतात. प्रेमात असलेल्या या राशीच्या लोकांसाठी देखील दिवस चांगला राहील, प्रेमाच्या साथीदारासोबत सुरू असलेले मतभेद आज दूर होऊ शकतात. शनिदेवाची कृपा राहील.

   

  वृषभ – आज तुमच्या सर्जनशीलतेमुळे तुम्ही तुमच्या वरिष्ठांना कार्यक्षेत्रात प्रभावित करू शकता. चंद्र तुमच्या चौथ्या स्थानी असेल, त्यामुळे तुम्ही कुटुंबातील सदस्यांसोबतही चांगला वेळ घालवू शकाल. या राशीचे लोक आईसमोर आपले मन मोकळे करू शकतात. काही लोकांचे वाहन खरेदीचे स्वप्न आज पूर्ण होऊ शकते.

  मिथुन – आज तुमच्या बोलण्याने तुम्ही कार्यक्षेत्रात चकित कराल, तुमच्या बॉसला तुमची कल्पना आवडल्याने त्यांच्या नजरेत तुमची प्रतिमा सुधारेल. या राशीचे काही लोक या दिवशी साहसी चित्रपट पाहू शकतात. तसेच घरातील वातावरणात सकारात्मकता आणण्याचा प्रयत्न करताना दिसतील. शनिदेवाच्या आशीर्वादाचा लाभ घेऊ शकाल.

   

  कर्क – जलतत्वाची कर्क राशी च्या द्वितीय स्थानी चंद्र असल्याने माजिक स्तरावर आज चांगले परिणाम मिळतील. जर तुम्ही मीडिया आणि राजकारण या क्षेत्राशी निगडीत असाल तर तुम्ही तुमच्या बोलण्याने लोकांची मने जिंकू शकता. या दिवशी कुटुंबात शुभ कार्याचे आमंत्रण मिळू शकते.

  सिंह – आज चंद्र तुमच्याच राशीत विराजमान होणार आहे, त्यामुळे तुम्हाला आध्यात्मिक आनंद मिळेल. आज मनाची चंचलताही कमी होईल, त्यामुळे बिघडलेली कामेही पूर्ण होऊ शकतात. सिंह राशीचे काही लोक जोडीदाराला खूश करण्यासाठी संध्याकाळी त्यांना जेवायला घेऊन जाऊ शकतात, यामुळे वैवाहिक जीवनात संतुलन राहील तसेच तुम्हाला आनंद मिळेल.

  कन्या – चंद्र या दिवशी तुमच्या बाराव्या स्थानी विराजमान होणार आहे, त्यामुळे तुम्हाला अध्यात्मिक कार्यातून लाभ होऊ शकतो. कन्या राशीच्या लोकांनी आर्थिक बाजूने सावधगिरी बाळगली असली तरी आज मित्रांसोबत पार्टी करणे त्यांना महागात पडू शकते. व्यावसायिकांना जुन्या संपर्कातून फायदा होऊ शकतो.

   

  तूळ – आज हरलेली पैज जिंकण्याची क्षमता असेल, त्यामुळे आज तुम्हाला अनेक स्रोत मिळू शकतात. शेअर बाजारात पैसे गुंतवणाऱ्यांनाही लाभ मिळण्याची शक्यता आहे. कौटुंबिक जीवनात भाऊ-बहिणीचे सहकार्य मिळेल. कोणतीही दडपलेली इच्छा आज पूर्ण होऊ शकते. तूळ राशीच्या लोकांना

  वृश्चिक – चंद्र तुमच्या दहाव्या स्थानी असेल आणि त्याचा आज तुमच्या करिअरवर परिणाम होईल. जर तुम्ही तुमचा व्यवसाय करत असाल तर आज लाभाची परिस्थिती असू शकते. जर तुम्ही नोकरीसाठी मुलाखत दिली असती तर आज तुम्हाला त्याचे सकारात्मक उत्तर मिळू शकते. या राशीच्या लोकांचे वडिलांसोबतचे नाते या दिवशी सुधारेल.

  धनू – भविष्यात तुम्हाला ज्या मानसिक त्रासातून जावे लागले होते त्यावर आज मात करता येईल. तुमच्या नवव्या घरातील चंद्र तुम्हाला मानसिक शांती देऊ शकतो. धनू राशीच्या विद्यार्थ्यांनाही शिक्षकांचे सहकार्य लाभेल आणि शैक्षणिक क्षेत्रात येणाऱ्या अडचणी दूर होतील. काही लोकांना आज लांबच्या प्रवासाला जावे लागेल.

   

  मकर – आज आरोग्याशी संबंधित समस्या तुम्हाला सतावू शकतात, विशेषतः संध्याकाळी, बाहेरचे अन्न खाणे टाळा, अन्यथा पचनसंस्था बिघडू शकते. आठव्या स्थानी असलेला चंद्र तुम्हाला या दिवशी अचानक आर्थिक लाभ मिळवून देऊ शकतो. सामाजिक संवादादरम्यान शब्दांचा हुशारीने वापर करा.

  कुंभ – या राशीच्या वैवाहिक लोकांना चांगले बदल पहायला मिळू शकतात. तुम्‍हाला आनंदी ठेवण्‍यासाठी जोडीदार संध्‍याकाळी तुमच्‍या आवडीचे खाद्यपदार्थ घेऊन येऊ शकतात. व्यावसायिकांनाही या दिवशी लाभ होऊ शकतो. आज तुम्हाला अनावश्यक चिंतांपासून मुक्तता मिळेल.

  मीन – चंद्र आज तुमच्या सहाव्या स्थानी असणार आहे, त्यामुळे शत्रूपासून सावध राहा. कामाच्या ठिकाणी तुमच्या गोष्टी कोणासमोरही बोलणे टाळा, अन्यथा भविष्यात नुकसान होऊ शकते. या राशीच्या काही लोकांना गळ्याशी संबंधित समस्या असू शकतात, जर ते थंड प्रदेशात राहत असतील तर खाण्यापिण्याची पथ्ये पाळा. सासरच्या लोकांशी बोलताना चुकीचे शब्द वापरणे टाळा.


  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here