दि. १० जून राशिभविष्य : सूर्यग्रहणात सूर्याबरोबर बुध व चंद्र देखील असल्याने या राशींवर होईल परिणाम

  rashi-bhavishya

  मेष : आजचा दिवस शुभ आहे. जर तुम्ही एखाद्या कामासाठी प्रवासाला गेलात तर त्यात तुम्हाला नफा होईल आणि तुमचा उद्देश साध्य होईल. दुपारी एखाद्या उच्च अधिकाऱ्याशी वाद होऊ शकतो. हे प्रकरण कायदेशीर रूप घेऊ शकते. कोणतीही कामे काळजीपूर्वक करा. संध्याकाळी कोणतीही कामे पूर्ण करणे फायद्याचे ठरेल. अचानक पाहुण्यांच्या आगमनामुळे खर्च वाढेल.

  वृषभ : आज गुंतवणूक केल्यास नुकसान होऊ शकते, म्हणून पैशाच्या मोहाला बळी पडण्यापूर्वी एकदा विचार करा. भौतिक सुखाची साधने वाढतील. आज सुविधा वाढवण्यासाठी तुम्ही पैसे खर्च कराल आणि त्यात तुम्हाला फायदा होईल. तुम्ही तुमचे म्हणणे लोकांसमोर मांडण्यास सक्षम असाल. रात्रीचा वेळ पिकनिक तसेच मौज-मजेमध्ये जाईल. तुम्हाला इतरांकडून काही प्रमाणात फायदा होईल. जवळची यात्रासुद्धा काळजीपूर्वक करा आणि सामाजिक अंतराच्या नियमांचे पालन करा.

  मिथुन : आजचा दिवस शुभ असून नवीन व्यवसायासाठी नवीन योजना तयार केल्या जातील. आज तुम्ही तुमचे कर्ज फेडू शकाल एवढा नफा कमवाल. मुलाकडून तुम्हाला पूर्ण सहकार्य मिळेल. भौतिक संसाधनांवर खर्च होऊ शकतो. मित्रांकडून तुम्हाला फायदा होईल. आज तुम्हाला बर्‍याच काळापासून विचार करीत असलेले काहीतरी नवीन शिकण्याची संधी मिळू शकेल. अनावश्यक खर्च टाळा.

  कर्क : आज तुमच्या राशीवर ग्रहांची विशेष कृपा आहे. आज भौतिक सुख आणि समृद्धी वाढेल. नातेवाईक, सहकाऱ्यांशी जवळीक वाढेल आणि संबंध सुधारतील. संध्याकाळ ते रात्रीचा काळ धार्मिक कार्यात व्यतीत होईल. तुम्हाला त्याचा फायदा होईल. शुभ खर्चही होऊ शकतो, ज्यामुळे तुमची कीर्ती वाढेल आणि तुम्हाच्या मनाला समाधान मिळेल.

  सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी विशेष फायद्याचा ठरू शकतो. आज तुम्हाला जुन्या मित्रांच्या मदतीने कार्यक्षेत्रात अनुकूल वातावरण मिळेल. शहाणपणाने घेतलेल्या निर्णयामुळे फायदा होईल. आज मन भगवंताच्या भक्तीत दंग होईल. तुमचा प्रयत्न, आत्मविश्वास वाढेल. तुम्हाला परिश्रमाचे शुभ फळ मिळेल. संध्याकाळी मंगल कार्यक्रमाला उपस्थित राहू शकता.

  कन्या : आजचा दिवस खास आहे. तुम्हाला आनंददायी परिणाम मिळेल. अनावश्यक वादातून मुक्तता मिळेल. खर्च कमी करुन अर्थव्यवस्था मजबूत होईल. आज तुम्हाला वाहनाचा आनंद मिळेल. काही खरेदीसाठी देखील तुम्ही जाऊ शकता. तुमची सर्व कामे आज मार्गी लागल्याने आज तुम्हाला आनंद होईल. संध्याकाळ मित्रांसह व्यतीत होईल.

  तूळ : आजचा दिवस शुभ आहे. ग्रहांची शुभ स्थिती प्राप्त झाल्याने बिघडलेल्या गोष्टी मार्गी लागतील. आज तुम्हाला कार्यालयातील सहकाऱ्यांची मदत मिळेल. पैसा मिळाल्याने निधी वाढेल. नोकरी करणाऱ्या लोकांच्या हक्कात वाढ होईल. विद्यार्थ्यांना स्पर्धात्मक परीक्षेत विजय मिळेल. संध्याकाळपासून रात्रीपर्यंतचा वेळ मंगल समारंभात जाईल. यामध्ये तुमचेही मनोरंजन होईल.

  वृश्चिक : आज तुम्हाला हवे असलेले काम करण्याची संधी मिळेल. यावेळी तुम्ही घरून काम करत असाल तर तुम्हाला तुमच्या सर्व कामांमध्ये फायदा होईल. उच्च राशीतील चंद्र आज तुमची एका मोठ्या अधिकाऱ्याशी भेट घालून देऊ शकतो. याचा फायदा तुम्हाला भविष्यात होईल. संध्याकाळी स्वादिष्ट जेवणाचा आस्वाद घ्याल. जवळ किंवा लांब प्रवासाचा योग आहे.

  धनू : आजच्या दिवशी तुम्ही मन एकाग्र करून तुमची अपूर्ण कामे मार्गी लावण्याचा प्रयत्न कराल आणि त्यात तुम्हाला यश मिळेल. पूजा आणि सत्संगात गोडी वाढेल. नवीन व्यवसायासाठी नवीन योजना तयार करून अंमलात आणाल. या योजना तुम्हाला भविष्यात लाभ देतील. तुम्हाला भाऊ-बहिणींचे सहकार्य मिळेल. आत्मविश्वास वाढेल.

  मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सावधानतेचा असेल. व्यवसायात कोणताही सौदा करण्यापूर्वी सर्व बाबी तपासा. सामर्थ्य वाढण्याची चिन्हे दिसत आहेत. तुमच्या वक्तृत्व आणि कलात्मक कौशल्यामुळे इतरांच्या चुकीच्या हेतूंना तुम्ही निष्प्रभ करू शकता. व्यवहारात सावधगिरी बाळगा. आज कोणालाही कर्ज देऊ नका, आज दिलेले पैसे परत मिळण्याची आशा नगण्य आहे.

  कुंभ : आज तुमच्यासाठी पैशांचा खर्च होणार आहे. आपण कोणत्याही बांधकाम कामात व्यस्त असल्यास, आज त्यात जास्त पैसे खर्च होतील. यावेळी तुम्हाला खर्चावर थोडे नियंत्रण ठेवणे आणि भविष्यासाठी काही पैसे वाचवणे आवश्यक आहे. आज तुम्ही तुमचा मुद्दा योग्य असल्याचे सिद्ध करण्यास सक्षम असाल. संध्याकाळी धार्मिक कार्यक्रमात जाण्याची संधी मिळेल.

  मीन : आजचे शुभकर्म तुम्हाला चांगली बातमी ऐकायला मिळेल. मित्र आणि नातेवाईकांकडून कोणतीही चांगली बातमी मिळाल्याने मन प्रसन्न होईल आणि आनंदही होईल. धार्मिक कार्यात अधिक रस असेल. व्यवसायाच्या दृष्टीने आज अनुकूल दिवस आहे. नफा चांगला होईल. आरोग्याची काळजी घ्या आणि यावेळी सर्दी आणि खोकल्यापासून दूर रहा.


  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here