गुरुवार २९ जुलै राशिभविष्य : मीन राशीतील चंद्रामुळे होईल या राशींना लाभ

  rashibhavishya

  मेष : व्यवसायातील सहयोगींचा सल्ला तुमच्यासाठी मार्गदर्शन म्हणून उपोगी येईल. प्रत्येकाच्या अपेक्षा पूर्ण करण्याचे तुमचे वैशिष्ट्य आजही यश देईल. कौटुंबिक जीवनात सुख समृद्धी असेल. बोलण्याने तुमचे नशीब उघडेल, यामुळे तुमची बरीच कामे पूर्ण होतील. यासह, बोलण्यातील गोडी कौटुंबिक नात्यात ताजेपणा आणेल. प्रेम जीवनातून भेटवस्तू आणि आदर मिळेल. संध्याकाळी मित्रांसह तुम्ही देव दर्शनाचा लाभ घ्याल.

  वृषभ : कार्यालयातील अधिकाऱ्यांशी संबंध सुधारतील आणि वडिलांच्या आशीर्वादाने व्यवसायातील प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल. राजकीय प्रतिस्पर्धी आज तुम्हाला मागे टाकण्याचा प्रयत्न करतील. आईची तब्येत सुधारेल आणि कुटुंबात हास्य-विनोदाचे वातावरण असेल. कोणतीही नवीन कामे सुरू करण्यासाठी वेळ अनुकूल नाही. विद्यार्थ्यांसाठी उच्च शिक्षणाचा मार्ग मोकळा होईल. दिवसाचे काम लवकर संपवा आणि संध्याकाळी कुटुंबासमवेत थोडा वेळ घालवा.

  मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य आहे. भाऊ-बहिणींकडून आपुलकी मिळेल आणि त्यांच्याबरोबर बसून महत्त्वाच्या विषयावर चर्चा कराल. बौद्धिक आणि व्यावसायिक क्षेत्रात तुम्हाला यश मिळेल. मुलांच्या वतीने येणाऱ्या आनंददायक बातम्यांमुळे मनोबळ वाढेल. नवीन उपक्रमांत गुंतवणूक केल्यास फायदा होईल. रोजगाराच्या बदलांसाठी होत असलेल्या प्रयत्नांना यश मिळेल. अनैतिक कृतीपासून दूर रहा आणि सामाजिक स्थितीची काळजी घ्या. पालकांच्या मार्गदर्शनामुळे अडचणी दूर होतील.

  कर्क : आज शुभ कार्यात तुमची रुची वाढेल. तुम्ही घेतलेला निर्णय भविष्यात फायदेशीर ठरेल. मुलांच्या वैवाहिक जीवनात येणाऱ्या समस्या संपतील. जनसंपर्क वाढल्यामुळे तुम्ही आनंदी व्हाल आणि राजकीय लोकांचा आत्मविश्वास वाढेल. व्यवसायात उत्कटतेने घेतलेले निर्णय हानिकारक ठरतील. प्रिय व्यक्ती संध्याकाळी समस्या निर्माण करू शकतात.

  सिंह : आज नशिब प्रत्येक कामात मदत करेल. विरोधकांचे डाव अयशस्वी ठरतील. ऐहिक सुखाचा उपभोग घेण्याच्या साधनांवरील खर्चामुळे मनाला आनंद होईल. नातेवाईकांशी दीर्घकाळ टिकणारी कटुता परस्पर कराराद्वारे संपेल. एखादी नवीन ओळख मैत्रीत बदलू शकते. कुटुंबातील सदस्याकडून अशुभ माहिती मिळाल्यामुळे खर्चामध्ये वाढ होऊ शकते. कोणत्याही प्रकारचे कर्ज घेणे टाळा अन्यथा तुम्हाला नुकसान सहन करावे लागेल.

  कन्या : व्यवसायात नफ्याच्या परिस्थितीत विकास होईल आणि रोजगार मिळण्याची शक्यता आहे. वृद्धांच्या सेवेसाठी आणि सद्गुण कामांवर पैसे खर्च केल्याने मनाला आनंद होईल. कामाच्या ठिकाणी तुमच्या प्रतिस्पर्ध्यांसाठी तुम्ही डोकेदुखी ठराल. वैवाहिक जीवनात आनंदाचे वातावरण असेल. एखाद्याचा नात्यात उपहास केल्याने नात्याला तडा जाऊ शकतो. दैनंदिन व्यापारी पैसे कमवतील. मित्रांसमवेत संध्याकाळचा वेळ जाईल.

  तूळ : व्यापाराशी संबंधित लोकांना आंशिक फायदा होईल, परंतु कोणत्याही चुकीच्या निर्णयामुळे आर्थिक परिस्थितीवर परिणाम होऊ शकतो. तुम्ही व्यवसायात कष्ट केले तरच उत्पन्न वाढेल. अनावश्यक धावपळ केल्यामुळे, विशेषत: कौटुंबिक अशांतता निर्माण होईल. ऑफिसमध्ये गुप्त शत्रू सक्रिय असतील, ज्यामुळे काम करण्यात त्रास होऊ शकतो. संध्याकाळी, थकवा कमी होईल आणि थोडा आराम देखील मिळेल.

  वृश्चिक : आजचा दिवस आव्हानात्मक असेल. केवळ कठोर परिश्रम आणि बोलण्यातील गोडव्यामुळे तुमच्या बाजूने एक महत्त्वपूर्ण व्यवसाय करार निश्चित केला जाऊ शकतो. स्पर्धा परीक्षेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना चांगला निकाल मिळेल. कुटुंबातील एखाद्या सदस्याच्या नात्याशी संबंधित संभाषणे पुढे जाऊ शकतात. परदेशात राहणाऱ्या नातेवाईकांकडून चांगली बातमी मिळेल. कार्यालयातील अधिकाऱ्यांशी संबंध सुधारतील. संध्याकाळी सासरच्यांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल.

  धनू : सामाजिक कार्याशी संबंधित प्रवासाचा योग आहे. आर्थिक फायदा होईल परंतु कोणालाही कर्ज देणे टाळा. पालकांच्या आरोग्याची काळजी घ्या, अन्यथा एखादा जुना आजार त्रास देऊ शकतो. अचानक व्यवसायात मोठी संधी मिळू शकेल. व्यस्ततेच्या दरम्यान, तुम्ही प्रेम जीवनासाठी वेळ काढाल. भावांशी संबंध सुधारतील. संध्याकाळी, शुभ सोहळ्यात सहभागी होण्याची संधी असेल.

  मकर : उच्च अधिकाऱ्यांच्या कृपेने जमीन-मालमत्तेबाबतचा वादही मिटविला जाईल. घरात धन-धान्यात वृद्धी होईल आणि मित्रांकडून आर्थिक फायदाही होईल. चांगल्या माणसांना भेटून मनाला आनंद होईल. त्यांच्या भविष्याबाबत विद्यार्थी विशेष निर्णय घेतील. नोकरीच्या क्षेत्रात तुम्हाला यश मिळेल आणि अधिकाऱ्यांचे कौतुकही मिळेल. वडिलांचा पाठिंबा विचित्र परिस्थितीत लढायला मदत करेल. संध्याकाळी आरोग्याची काळजी घ्या.

  कुंभ : जर तुम्ही काही काम सुरू करण्याचा विचार करत असाल तर वेळ तुमच्यासाठी अनुकूल आहे. मित्रपक्षांचे सहकार्य तुम्हाला सर्व आव्हाने सोडविण्यासाठी सामर्थ्य देईल. कुठून तरी पैसे मिळण्याची शक्यता आहे. वृद्ध स्त्रीच्या आशीर्वादाने तुम्हाला प्रगतीच्या विशेष संधी मिळतील. ब बऱ्याच दिवसांपासून सुरू असलेला भावंडामधील वाद मिटेल. संध्याकाळी, तुम्ही मित्रांसह आनंददायक क्षण घालवाल.

  मीन : तुमचे नशिब उजळेल. दिवसभर उत्पन्नाचे नवीन स्रोत उदयास येतील. प्रेम जीवनात गोडवा असेल आणि एखाद्या अतिथीच्या अचानक आगमनामुळे मन प्रसन्न होईल. तुमचे कार्य पाहून विरोधकांचा पराभव होईल. व्यवसायात जास्त पैसे गुंतवणे फायद्याचे ठरेल. पोटाशी संबंधित आजारांपासून आराम मिळेल. आरोग्याची काळजी घ्या. करिअरमध्ये बदल होण्याची शक्यता आहे, नवीन लोकांना भेटणे फायद्याचे ठरेल.


  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here