दि. २३ सप्टेंबर राशिभविष्य : मेष राशीत चंद्राचा संचार ठरेल सर्व राशींसाठी मिश्र फलदायी

  rashibhavishya

  मेष : ग्रहांची स्थिती सांगत आहे की आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र फलदायी आहे. वरिष्ठ अधिकाऱ्याशी मतभेद होऊ शकतात आणि तुमचे नुकसान होऊ शकते. रागावर नियंत्रण ठेवा. भाग्य उजळेल आणि समाजात आदर वाढेल. मित्रांसोबत तुम्ही लांबच्या प्रवासाला जाऊ शकता आणि ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. वैवाहिक संबंधांमध्ये सुसंवाद राहील. कुटुंबात आनंद असेल.

  वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप मेहनती असू शकतो. जर तुम्ही व्यापारी असाल तर आज तुम्हाला जास्त मेहनत करावी लागेल आणि जर तुम्ही सरकारी नोकरीत असाल तर तुम्हाला जास्त काम करावे लागेल. तुम्ही सरकारी नोकर असाल तर तुम्हाला वरिष्ठ अधिकाऱ्याच्या रोषाला सामोरे जावे लागू शकते. सायंकाळी सामाजिक संबंधातून विशेष लाभ मिळू शकतो. नवीन योजना सुरू होण्याची अपेक्षा आहे.

  मिथुन : आजचा दिवस सुखद असणार आहे. आज दिवसाच्या पूर्वार्धात तुरळक लाभ होण्याची शक्यता आहे. नोकरी आणि व्यवसायाशी संबंधित समस्या सुटतील आणि तुमची प्रगती होईल. आज तुमचे मन मित्रांसोबत मोकळे होईल आणि वैवाहिक संबंधही सुधारतील. कुटुंबातील सर्वजण एकत्र राहतील. आज रात्रीचा वेळ मित्र आणि कुटुंबासोबत आनंदात जाईल.

  कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मनोरंजक असेल आणि आज तुम्ही स्वतःमध्ये आणि तुमच्या कुटुंबात आनंदी असाल. कोणत्याही विरोधकाच्या टीकेकडे लक्ष न देता तुमचे काम करा. भविष्यात यशाला गवसणी घालाल. तुम्ही तुमच्या सामाजिक क्षेत्रात संबंध वाढवू शकाल. लोक तुमच्या कामाचे कौतुक करतील. जर तुम्ही आज व्यवसायात गुंतवणूक करण्याचा विचार करत असाल तर ही चांगली वेळ आहे.

  सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खास आहे. आज कोणत्याही प्रकारच्या वादापासून दूर राहण्याची गरज आहे. कुटुंबातील सदस्य तुम्हाला साथ देतील आणि नशिबामुळे आज तुम्हाला तुमच्या करिअरमध्येही शुभ संधी मिळू शकतात. अनावश्यक चिंतांनी मन अस्वस्थ होऊ शकते. आज तुम्हाला यश मिळवण्यासाठी खूप मेहनत घ्यावी लागेल. आज कोणत्याही अज्ञात व्यक्तीशी व्यवहार करू नका.

  कन्या : मेहनत करून परिणाम मिळवण्याचा आजचा दिवस आहे. आज तुमचे कुटुंबातील सदस्य तुम्हाला मदत करतील आणि नशीब तुम्हाला साथ देईल. कुटुंबात शुभ कार्यामुळे आनंद असेल. आज तुम्हाला सर्जनशील कार्य करावेसे वाटेल. प्रतिकूल परिस्थिती निर्माण झाल्यावर रागावर नियंत्रण ठेवा. गृहस्थाचा प्रश्न सुटेल. राजकीय मदत देखील उपलब्ध असेल. सूर्यास्ताच्या वेळी अचानक लाभ होण्याची शक्यता आहे.

  तूळ : आज तुमचा दिवस संमिश्र असेल आणि काही बाबतीत तुम्हाला लाभ किंवा तोटा होऊ शकेल. आज कार्यालयात तुमचे स्थान आणि अधिकार वाढू शकतात. दुसरीकडे, आज कुटुंबात अशा काही समस्या निर्माण होऊ शकतात ज्या तुम्हाला मानसिकदृष्ट्या अडकवू शकतात. आजचा दिवस इतरांना मदत करण्याचा असेल. दूरच्या प्रवासाचा योग रद्द होईल.

  वृश्चिक : आज तुम्ही काही कारणांमुळे मानसिकदृष्ट्या गोंधळून जाल. दिवस कुठल्यातरी गडबडीत जाईल. अधिकार्‍यांशी चांगला संबंध निर्माण होईल. कोणत्याही शासकीय संस्थेकडून दूरगामी फायद्यांची पार्श्वभूमी आज तयार होईल. आज कोणत्याही प्रकारचे निराशाजनक विचार टाळा. संध्याकाळी मुलांकडून अचानक एखादी चांगली बातमी मिळू शकते. यामुळे तुमचे मन प्रसन्न होईल.

  धनू : आजचा दिवस चांगला जाईल. आज तुम्हाला खूप आधी कुठेतरी अडकलेले पैसे परत मिळतील अशी शक्यता आहे. यामुळे आज तुमचा धर्म आणि अध्यात्मावरील विश्वास वाढेल. दैनंदिन कामात निष्काळजी राहू नका. नवीन संपर्क फायदेशीर ठरतील आणि लोक तुमच्या कामाचे कौतुक होईल. मित्राच्या मदतीने कोणतेही रखडलेले काम आज पूर्ण होऊ शकते.

  मकर : आज, कामाच्या ठिकाणी तुमचे वरिष्ठांशी मतभेद होऊ शकतात. कामातील निष्काळजीपणामुळे असे होऊ शकते. वैवाहिक जीवनात गोडवा येईल आणि तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराकडून नैतिक साथ मिळेल. पराक्रमात वाढ झाल्यामुळे शत्रूंचे मनोबल खचेल. दिवसाच्या उत्तरार्धात अचानक पाहुण्यांच्या आगमनामुळे खर्चाचा भार वाढेल आणि तुमच्या कामावरही परिणाम होऊ शकतो. पालकांशी वाद होऊ शकतो.

  कुंभ : आजचा दिवस विशेष आहे आणि संक्रमणाच्या शुभ परिणामांमुळे यश मिळण्याची प्रत्येक आशा आहे. आज, कार्यालयातील अधिकारी सुद्धा तुमच्या कामाची स्तुती करण्यापासून मागे हटणार नाहीत. दुसरीकडे, जरी तुम्ही व्यवसाय करत असलात तरी तुमचे दुकान ग्राहकांनी भरलेले असेल. नंतरची वाढ अस्थिरतेला जन्म देईल. वाहन, जमीन, जागा बदलण्याचा आनंदी योगायोग देखील असू शकतो. कोणताही करार तपासूनच पूर्ण करा. घरगुती वापराची आवडती वस्तू खरेदी करता येते.

  मीन : आजचा दिवस धावपळीचा असेल. कधीकधी आपण मुलांशी संबंधित समस्या सोडवण्यासाठी कठोर परिश्रम कराल आणि कधीकधी तुम्हाला मित्रांचे काम सोडावे लागेल. मुलांशी संबंधित अडचणी सोडवण्यात आजचा दिवस व्यतीत होईल. तुम्ही कोणत्याही स्पर्धेत विजयी होऊ शकता. एखाद्या विशेष यशाने तुमचे मन प्रसन्न राहील, परंतु हवामान बदलाने आरोग्यावर विपरीत परिणाम होऊ शकतो.


  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here