दि. २४ सप्टेंबर राशिभविष्य : आज चंद्रावर बुध आणि शुक्राच्या शुभ दृष्टीमुळे या राशीच्या लोकांसाठी दिवस अद्भुत आणि आनंददायी

  rashi-bhavishya

  मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी स्वतःकडे लक्ष देण्याचा असेल. आज तुम्ही खाण्यापिण्याकडे अधिक लक्ष दिले पाहिजे. घराबाहेर खाणे टाळा. कार्यालयात तुमच्या विरोधकाच्या षडयंत्रापासून सावध राहा. आज खर्चही जास्त असू शकतो. घरातील तरुण सदस्यांसोबत जास्त वेळ घालवा. त्यांना तुमची गरज आहे. यावेळी मुले बाहेर जात नसल्याने पालकांना त्यांचे मित्र व्हावे लागेल.

  वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला आहे. आज तुम्हाला तुमच्या प्रियकराची भेट होईल. मनात नवीन प्रकारचा आनंद असेल आणि दिवसभर उत्साह राहील. काही गोंधळामुळे, नफ्याच्या मार्गात अडथळे येऊ शकतात, अनुभवी व्यक्तीशी सल्लामसलत केल्यानंतर प्रकरण सोडवता येईल. आज, व्यवसायाच्या बाबतीत, तुम्ही कोणतेही पाऊल अत्यंत काळजीपूर्वक घेणे आवश्यक आहे. कोणताही करार करण्यापूर्वी सर्व पैलू तपासा.
  मिथुन : ग्रहांची स्थिती सांगत आहे की आज तुम्ही थोडी सावधगिरी बाळगा. कौटुंबिक आणि इतरांच्या बाबतीत काहीही बोलण्यापूर्वी विचारपूर्वक बोला. आजूबाजूच्या लोकांशी वाद घालू नका, जर तुम्हाला काही शुभ कार्यासाठी जाण्याची संधी मिळाली तर तुमचे मन हलके होईल. इतरांच्या मदतीने हृदयाला शांती मिळेल आणि लाभ प्राप्त होईल.

  कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य आहे. नोकरी आणि व्यवसाय दोन्हीमध्ये सर्व काही सामान्य होईल. विरुद्ध लिंगाबरोबर वेळ चांगला जाईल. प्रामाणिकपणे बांधलेले संबंध दीर्घकाळ टिकतील. काही लोकांचे भाग्य आज उजळू शकते. आज वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. कुटुंबातील लोक तुम्हाला मदत करतील आणि मुलांशी संबंधही सुधारतील.

  सिंह : आज तुम्ही काही महत्वाच्या कामात अडकून बसाल. आजचा दिवस खूप व्यस्त असेल. कठोर परिश्रमानंतर तुम्हाला त्याचे फळ मिळेल. जोडीदारासह संध्याकाळी एखादा कार्यक्रम यशस्वी होईल. प्रतिष्ठा वाढेल आणि अचानक भटकंती केल्याने फायदा होऊ शकतो. जर तुम्ही कोणाशी वाद घातला नाही तर ते तुमच्यासाठी चांगले आहे. कार्यालयीन काम वेळेवर पूर्ण करून तुम्ही कुटुंबासाठी वेळ काढू शकाल.

  कन्या : ग्रहांच्या कृपेने आजचा दिवस तुमच्यासाठी आनंदाचा असेल. तुम्हाला पुन्हा पुन्हा नफ्याच्या संधी मिळतील. आज तुमचे पैसे काही शुभ कार्यात खर्च होतील आणि तुम्हाला अभ्यास केल्यासारखेही वाटेल. या दिवशी नवीन यश मिळाल्याने मनाला आनंद होईल. महत्वाच्या बातम्या ई-मेल किंवा एसएमएस द्वारे प्राप्त होतील. मालमत्तेची कागदपत्रे व्यवस्थित ठेवा. कोणताही करार करण्यापूर्वी प्रत्येकाची नीट तपासणी करा.

  तूळ : आजचा दिवस प्रत्येक बाबतीत तुमच्यासाठी सकारात्मक परिणाम देणारा आहे. पैशाचे प्रश्न सुटतील. आरोग्याशी संबंधित समस्या सुटतील. विशेष व्यक्तीशी ओळख होईल आणि व्यवसायात नफा होईल. काहीतरी गमावणे वेदनादायक असू शकते. आज तुमच्या मुलांकडून काही चांगली बातमी मिळाल्याने तुम्ही आनंदाचा अनुभव घ्याल.

  वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्या राशींसाठी आनंदाचा ठरू शकतो. थोडी मेहनत केल्याने तुम्हाला आदर मिळेल. तुम्हाला यश मिळाल्याने आनंद होईल. तुमच्या चांगल्या वागण्यामुळे नवीन मित्र बनतील आणि नवीन प्रकल्पावर काम सुरू होईल. कौटुंबिक जीवनात पत्नी आणि मुलांसोबत वेळ घालवून मन प्रसन्न राहील. कार्यालयात विशेष बदल होतील आणि कामे देखील होताना दिसतील

  धनू : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला असू शकतो. राजकीय उपक्रम वाढतील आणि तुम्ही केलेले कोणतेही नवीन प्रयोग यशस्वी होतील. तुम्ही अनुभवी व्यक्तीचा फायदा घ्याल आणि त्याच्याकडून चांगल्या गोष्टी शिकण्याचा प्रयत्न कराल. तुम्ही तुमच्या अभ्यासात मनापासून घ्याल. जीवनाची दिशा नवीन वळण घेईल. आरोग्याबाबत चिंता राहील, पण आहारात काळजी घेतल्यास हे प्रकरण बरे होऊ शकते. मालमत्तेचे प्रश्न सुटतील.

  मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी अत्यंत आव्हानात्मक असणार आहे. दिवसाच्या पूर्वार्धात त्रास आणि क्षुल्लक वाद डोके वर काढतील, परंतु हे सर्व लवकरच दूर होईल. वाढत्या खर्चाला आळा बसेल. जर तुम्ही कठोर परिश्रम केले आणि तुमचे वर्तन सुधारले तर तुम्हाला नफा होईल. वरिष्ठ सदस्य आणि वडील यांच्याविषयी तुमच्या मनात चिंता असेल आणि आज त्यांना डॉक्टरांकडे न्यावे लागेल. गोंधळ कमी होईल.

  कुंभ : आज ग्रहांची स्थिती तुमच्यासाठी अनुकूल दिसत नाही. ऑफिसमध्ये आज कोणाशी वाद होऊ शकतो. अभ्यासात लक्ष द्या. तुम्हाला मालमत्तेचा लाभ मिळेल. मेहनतीचे चांगले परिणाम मिळतील. कार्यालयातील नवीन सहकारी कामात मदत करतील, परंतु जुने तुमच्याबद्दल हेवा बाळगू शकतात. कुटुंबातील कोणाची समस्या तुम्हाला त्रास देऊ शकते.

  मीन : तुमच्या राशीच्या लोकांसाठी आजचा दिवस भाग्यशाली असेल. व्यवसाय आणि गुंतवणुकीत नफा अपेक्षित आहे. पूर्वी केलेली गुंतवणूक आता तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरू शकते. विशेष लोकांशी संपर्क वाढेल आणि तुम्हाला प्रवास आणि मनोरंजनाचा आनंदही मिळेल. संपूर्ण दैनंदिन दिनचर्या आणि खाण्यापिण्याचा कार्यक्रम पद्धतशीरपणे करा. तुमचे सहकारी तुम्हाला तुमच्या कामात मदत करतील.


  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here