दि. १९ ऑक्टोबर राशिभविष्य : ग्रहांच्या शुभस्थितीमुळे कोजागिरी पौर्णिमेचा दिवस या राशींसाठी शुभफल देणारा

  rashi-bhavishya

  मेष – व्यय स्थानी म्हणजेच बाराव्या स्थानी असलेला चंद्र अवांछित खर्च वाढवू शकतो. बहुराष्ट्रीय कंपन्यांमध्ये काम करणाऱ्या लोकांसाठी आजचा दिवस शुभ राहील. या राशीच्या लोकांना आज डोळ्यांची विशेष काळजी घ्यावी लागेल.

  वृषभ – या दिवशी चंद्र तुमच्या लाभाच्या स्थानी आहे, ज्यामुळे तुम्हाला विविध स्त्रोतांकडून पैसे मिळू शकतात. यासह, कौटुंबिक वातावरण देखील आनंददायी असेल, आज तुम्ही तुमच्या बहिणींसोबत चांगला वेळ घालवाल, किंवा तुम्ही त्यांच्याशी फोनवर बोलून गोष्टी शेअर कराल.

  मिथुन – चंद्र आज तुमच्या कर्म स्थानी आहे, त्यामुळे तुम्हाला कार्यक्षेत्रात चांगले परिणाम मिळू शकतात. या दिवशी तुमचे वरिष्ठ तुम्हाला मोठी जबाबदारी देऊ शकतात. या राशीचे काही लोक त्यांच्या कारकीर्दीत प्रगती मिळवण्यासाठी नवीन अभ्यासक्रमात सामील होण्याचा विचार करू शकतात.

   

  कर्क – या दिवशी या राशीचे लोक धार्मिक आणि आध्यात्मिक बाबींमध्ये रस घेऊ शकतात. असे केल्याने तुमच्या मनातील अनेक समस्या आज दूर होऊ शकतात. ज्यांनी शिक्षण घेतले आहे ते या दिवशी त्यांच्या एखाद्या शिक्षकाला भेटू शकतात.

  सिंह – लोकांनी या दिवशी जास्त मसालेदार अन्न खाणे टाळावे, अन्यथा तुम्हाला पोटाच्या समस्या होऊ शकतात. यासह, आज काही लोकांना अचानक आर्थिक लाभ होण्याची शक्यता देखील आहे.

  कन्या – कन्या राशीचे लोक आज त्यांच्या जोडीदारासोबत चांगला वेळ घालवू शकतात. तुमचा पार्टनर तुम्हाला संध्याकाळी सरप्राईज देऊ शकतो. दुसरीकडे, जे भागीदारीत व्यवसाय करत आहेत त्यांना या दिवशी जवळच्या नातेवाईकाकडून चांगला सौदा मिळू शकतो.

   

  तूळ – आज तुम्हाला तुमच्या भावनांवर नियंत्रण ठेवावे लागेल. आज तुम्ही कामाच्या ठिकाणी होत असलेल्या राजकारणापासूनही दूर राहा, अन्यथा तुमची प्रतिमा प्रभावित होऊ शकते. या राशीच्या काही लोकांना या दिवशी आईच्या बाजूच्या लोकांकडून आर्थिक मदत मिळू शकते.

  वृश्चिक – मंगळाच्या मालकीची राशी असलेली लोकं या दिवशी त्यांच्या आईच्या बाजूच्या नातेवाईकाला भेटू शकतात. या राशीच्या विद्यार्थ्यांसाठी दिवस चांगला राहील, भविष्य चांगले करण्यासाठी तुम्ही तुमच्या शिक्षकांकडून आवश्यक सल्ला घेऊ शकता. प्रेमात असलेले या राशीचे लोक संध्याकाळी त्यांच्या प्रेयसीला फिरायला घेऊन जाऊ शकतात.

  धनू – या दिवशी तुमच्या आनंदाच्या स्थानी म्हणजेच चतुर्थ स्थानी चंद्राच्या संचारामुळे कौटुंबिक जीवनात चांगले बदल होतील. आईच्या तब्येतीतही चांगले बदल होण्याची शक्यता आहे. ज्यांनी वाहन खरेदी करण्याचा विचार केला होता, त्यांचे स्वप्नही पूर्ण होऊ शकते.

   

  मकर – आज तुम्ही तुमच्या ऊर्जेचा योग्य वापर कराल आणि बरीच काळ रखडलेली कामे पूर्ण करण्याचा प्रयत्न कराल. मकर राशीच्या लोकांना या दिवशी त्यांच्या लहान भावंडांकडून काही लाभ मिळू शकतो.

  कुंभ – या दिवशी चंद्र तुमच्या दुसऱ्या स्थानी विराजमान आहे, ज्यामुळे तुमच्या संपत्तीमध्ये आज वृद्धी होऊ शकते. यासोबतच तुमच्या बोलण्याचा प्रभाव आज वाढेल. जर तुम्ही कार्यक्षेत्रात उच्च पदावर असाल, तर या दिवशी तुम्ही कनिष्ठ कर्मचाऱ्यांना अधिक चांगल्या प्रकारे काम करण्यास प्रवृत्त कराल.

  मीन – लग्न स्थानात चंद्र असल्याने त्यांचे व्यक्तिमत्त्व आकर्षक होईल. भविष्य सुधारण्यासाठी, या राशीचे लोक या दिवशी विश्वासू मित्राशी बोलू शकतात. या राशीच्या लोकांना वैवाहिक जीवनात आनंदी परिणामही मिळतील.


  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here