दि. २२ नोव्हेंबर राशीभविष्य : आजच्या मृगशिरा नक्षत्रावर भगवान शिव आणि देवी पार्वतीची पूजा केल्याने वाढेल वैवाहिक जीवनाचा आनंद

  rashi-bhavishya

  मेष – आज साहसी गोष्टी करण्यात तुमची आवड वाढेल. जे लोक साहसी गोष्टी करतात, त्यांच्यासाठी दिवस चांगला जाईल. चंद्र तुमच्या तृतीय स्थानी असेल आणि तुमचा आत्मविश्वास वाढवेल. या राशीचे लोक जे आपल्या भावंडांना बऱ्याच काळापासून भेटले नाहीत त्यांची भेट होऊ शकते. या राशीच्या काही लोकांना या दिवशी कामाच्या संदर्भात कमी अंतराचा प्रवास करावा लागू शकतो.

  वृषभ – आज तुमच्या तिसऱ्या घराचा स्वामी चंद्र तुमच्या दुसऱ्या स्थानी विराजमान होणार आहे, त्यामुळे तुमची तर्कशक्‍ती अद्भुत असेल. या राशीच्या व्यावसायिकांना त्यांच्या व्यावहारिक बुद्धिमत्तेच्या जोरावर आज चांगले व्यवहार मिळू शकतात. या राशीच्या काही लोकांना आज सांधेदुखीची समस्या असू शकते, त्यामुळे स्वतःची काळजी घ्या. काही लोकांना आज कमाईचे नवीन स्रोत मिळू शकतात.

  मिथुन – मिथून राशीच्या लोकांमध्ये चंचलता दिसून येईल पण या दिवशी शुभ ग्रह चंद्र तुमच्या लग्न स्थानी असेल तर तुमच्या नैसर्गिक स्वभावाव्यातिरिक्त तुमच्यात गांभीर्य दिसून येईल. कुटुंबातील लोकांमध्ये एखाद्या गोष्टीवरून मतभेदाची परिस्थिती निर्माण झाली असेल, तर मध्यस्थी करून तुम्ही त्यांच्यातील समस्या सोडवू शकता. संध्याकाळी, तुम्ही कुटुंबातील सदस्यांसह बाहेर फिरायला जाऊ शकता.

  कर्क – तुमच्या राशीचा स्वामी चंद्र या दिवशी तुमच्या बाराव्या स्थानी राहील, त्यामुळे कर्क राशीच्या काही लोकांना मानसिक समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. या दिवशी तुम्ही लोकांशी जितका संतुलित संवाद साधाल, तितकाच तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. या राशीचे लोक जे घरापासून दूर राहतात ते या दिवशी त्यांच्या समस्या कुटुंबातील सदस्यासोबत शेअर करू शकतात.

  .

  सिंह – तुमच्या बाराव्या घराचा स्वामी चंद्र आज तुमच्या अकराव्या स्थानी विराजमान आहे, त्यामुळे कुठेतरी अडकलेले पैसे तुम्हाला परत मिळू शकतात. या राशीच्या व्यावसायिकांसाठीही दिवस चांगला जाईल, कुटुंबातील एखादा सदस्य तुम्हाला व्यवसायाशी संबंधित काही महत्त्वाचा सल्ला देऊ शकतो. कौटुंबिक जीवनात मोठ्या भावंडांसोबत चांगला वेळ घालवू शकाल.

  कन्या – चंद्र देव आज तुमच्या दहाव्या स्थानी संचार करेल, त्यामुळे तुम्हाला करिअर क्षेत्रात आनंददायी परिणाम मिळू शकतात. जर तुम्ही बर्‍याच दिवसांपासून नोकरी बदलण्याचा विचार करत असाल तर आज तुमची इच्छा पूर्ण होऊ शकते. ज्यांनी आपल्या वडिलांसोबत व्यवसाय सुरू केला आहे, त्यांच्या व्यवसायाला आज नवी गती मिळू शकते. सहकाऱ्यांशी तुमचे संबंध सुधारतील.

  तूळ – तूळ राशीच्या लोकांना भौतिकवादी मानले जाते परंतु चंद्र नवव्या स्थानी असल्यामुळे तो दिवस ते योगीप्रमाणे घालवू शकतात. आज तुम्ही लोकांना भेटण्याऐवजी एकांतात वेळ घालवताना दिसाल. या राशीच्या लोकांना नशिबाची साथ मिळेल, त्यामुळे बिघडलेली कामेही होतील.

   

  वृश्चिक – तुमच्या नवव्या घराचा स्वामी चंद्र आज तुमच्या आठव्या भावात स्थित असेल, त्यामुळे तुमचा धर्माकडे कल थोडा कमी होऊ शकतो. या राशीच्या लोकांना देखील या दिवशी त्यांच्या आरोग्याची विशेष काळजी घ्यावी लागेल. जे अन्नपदार्थ तुमचे आरोग्य खराब करू शकतात ते खाणे टाळा. या राशीच्या विद्यार्थ्यांनी एकाग्रता वाढवण्यासाठी प्राणायाम करावा.

  धनू
  चंद्र देव आज तुमच्या सातव्या स्थानी राहणार आहे, त्यामुळे वैवाहिक जीवनात तुम्हाला ज्या समस्या येत होत्या त्या या दिवशी दूर होऊ शकतात. ज्यांचे नुकतेच लग्न झाले आहे, त्यांच्या आयुष्यात नवीन पाहुणे येण्याची शक्यता आहे. भागीदारीत व्यवसाय करणाऱ्यांसाठीही दिवस चांगला आहे. सामाजिक स्तरावर धनु राशीच्या लोकांचा मान-सन्मान वाढेल.

  मकर – मकर राशीच्या ज्या लोकांचे लग्न झाले आहे, त्यांनी सासरच्या लोकांशी सभ्यतेने वागावे, अन्यथा जीवनसाथीसोबत वाद होऊ शकतात. या राशीच्या लोकांना शत्रूपासून सावध राहावे लागेल कारण आज चंद्र तुमच्या सहाव्या घरात असणार आहे. या राशीच्या काही लोकांना आज मित्राच्या मदतीने लाभ होण्याची शक्यता आहे.

  कुंभ – चंद्र आज तुमच्या पाचव्या स्थानी विराजमान होणार आहे, त्यामुळे या राशीच्या लोकांना प्रेमसंबंध असलेल्यांना त्यांच्या प्रियकरासोबत चांगला वेळ घालवण्याची संधी मिळू शकते. काही लोक आपल्या प्रियकराला त्यांच्या आवडीची भेटवस्तू देऊ शकतात. या राशीच्या विद्यार्थ्यांसाठीही दिवस चांगला राहील, शैक्षणिक क्षेत्रात येणाऱ्या अडचणी दूर होतील.

  मीन – चंद्र या दिवशी तुमच्या चौथ्या स्थानी विराजमान असेल. त्यामुळे तुम्हाला आज कौटुंबिक जीवनात सुखद परिणाम मिळू शकतात. काही लोकांना या दिवशी वाहन सुख देखील मिळू शकते. आईच्या तब्येतीत सुखद बदल होण्याचीही शक्यता आहे. जे लोक आपल्या कुटुंबापासून दूर राहतात, ते आज सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तासनतास घरातील लोकांशी संपर्क साधू शकतात.


  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here