दि. १८ डिसेंबर राशिभविष्य : रोहिणी नक्षत्रातील चंद्र ठरेल ‘या’ राशींना विशेष शुभ व फलदायी

  rashibhavishya

  मेष – मेष राशीचे जे लोग भाड्याच्या घरात राहत आहेत ते आज स्वतःचे घर बनवण्यासाठी आणि खरेदीसाठी अधिक उत्सुक असतील. वरिष्ठांच्या मदतीने जीवनातील समस्यांवर उपाय शोधू शकाल. आर्थिक लाभ मिळण्याची शक्यता आहे, ज्यामुळे आर्थिक बाजू मजबूत होईल. या राशीच्या नोकरदार लोकांना ऑफिसला जाताना एखाद्या ओळखीच्या व्यक्तीची भेटू होऊ शकते.

   

  वृषभ – घरातील एखाद्या व्यक्तीला या दिवशी सामाजिक स्तरावर येणाऱ्या समस्यांवर उपाय मिळू शकतो. सहकार्यपूर्ण वर्तन आणि विचारांनी, तुम्ही कौटुंबिक जीवन आणि प्रेम जीवन सुधारू शकता. ज्यांची प्रकृती गेल्या काही दिवसांपासून खराब होती, त्यांची प्रकृती सुधारेल. विद्यार्थ्यांसाठी दिवस आनंददायी आणि अनुकूल राहील. आर्थिक बाबतीत दिवस सामान्य राहील.

  मिथुन – आज सामाजिक आणि राजकीय विषयांवर सक्रिय असाल. या विषयांवर कोणाशीही चर्चा होऊ शकते. आर्थिक बाजूने थोडे सावध राहावे लागेल, अनावश्यक खर्च वाढू शकतो. कुटुंबातील एखाद्या सदस्याचे आरोग्य बिघडू शकते आणि त्यासाठी तुम्हाला पैसे खर्च करावे लागतील. बहुराष्ट्रीय कंपन्यांमध्ये काम करणाऱ्या या राशीच्या लोकांसाठी आजचा दिवस शुभ ठरू शकतो.

   

  कर्क – आज तुम्हाला तुमच्या एका वरिष्ठाकडून नुकसानाचे रूपांतर नफ्यात कसे करायचे हे कौशल्य शिकायला मिळू शकते. शेअर बाजारात गुंतवणूक करणाऱ्या या राशीच्या लोकांना या दिवशी लाभ मिळू शकतो. भावा-बहिणींसोबत मतभेद झाला असेल तर आज तुम्ही तो संवादाद्वारे सोडवू शकता. कर्क राशीचे लोक आरोग्याच्या दृष्टीने भाग्यवान असू शकतात, तरीही निष्काळजीपणा टाळा.

  सिंह – आज तुम्ही तुमचे कौशल्य दाखवू शकता. तुम्हाला त्याचा फायदा होऊ शकतो. या राशीच्या लोकांना वडिलांच्या तब्येतीची चिंता सतावू शकते. तुमच्या बोलण्याने सामाजिक स्तरावर लोक प्रभावित होऊ शकतात. आर्थिक बाबतीत दिवस चांगला जाऊ शकतो. लहान आणि मध्यम अंतराचा प्रवास शक्य आहे.

  कन्या – आज तुम्ही गुरुसारखे लोकांना ज्ञान देताना दिसून याल. तुमच्या वडिलांशी तुमचे संबंध सुधारतील. कौटुंबिक जीवनात आनंदाचे क्षण अनुभवता येतील. या राशीचे काही लोक आज दानधर्म करू शकतात. गुरूंचे सहकार्य मिळेल, आज अनेक समस्यांवर उपाय सापडतील. आर्थिक बाजूने जी चिंता होती त्यावर मात करता येईल.

   

  तूळ – दिवसाची सुरुवात फारशी चांगली नाही असे म्हणता येईल, काही कारणाने मन विचलित होऊ शकते. तथापि, दिवसा एखाद्या मित्राशी बोलून, तुम्ही चिंतांचे निराकरण करू शकता. गूढ विषयांचा अभ्यास करणाऱ्यांसाठी आजचा दिवस शुभ ठरू शकतो. कार्यालयात विरुद्ध लिंगी कर्मचाऱ्याकडून सहकार्य मिळू शकते.

  वृश्चिक – या राशीच्या विवाहितांना या दिवशी वृश्चिक राशीच्या जीवनसाथीद्वारे आर्थिक लाभ मिळू शकतो. जर लग्नासाठी पात्र असाल तर या दिवशी पालक तुमच्यावर लग्न करण्यासाठी दबाव आणू शकतात. सामाजिक स्तरावर तुमचा प्रभाव वाढेल, तुम्ही तुमच्या बोलण्याने आणि वागण्याने प्रतिमा उजळवू शकता. वृश्चिक राशीच्या काही लोकांना भागीदारी व्यवसायात फायदा होऊ शकतो.

  धनू – आज काही कारणास्तव तुमची दिनचर्या बदलू शकते ज्यामुळे आरोग्यावर परिणाम होऊ शकतो. या दिवशी, एखादा मित्र तुमच्याकडे कर्ज मागू शकतो, विचार केल्यानंतरच कर्ज द्या. नोकरी व्यवसायाशी संबंधित लोकांना कामाच्या ठिकाणी सावधगिरी बाळगावी लागेल, आज ऑफिसमध्ये होणाऱ्या राजकारणापासून दूर राहा. योग ध्यान करणे फायदेशीर ठरू शकते.

   

  मकर– जर तुम्हाला पूर्वी एकाग्रतेच्या अभावामुळे अभ्यासात मन लागत नसेल, तर आज योगसाधनेने तुम्हाला एकाग्र वाटू शकते. लव्ह लाइफमध्ये चांगले बदल होतील, काही लोकांना लव्हमेटकडून भेटवस्तू मिळू शकते. मकर राशीच्या काही लोकांना संततीकडून चांगली बातमी मिळू शकते, त्यामुळे घरातील वातावरण प्रसन्न राहील.

  कुंभ – कुटुंबातील ज्येष्ठ घरातील लहान सदस्यांना समजावताना दिसू शकतात. आईच्या तब्येतीतही आज चांगले बदल घडू शकतात. कुंभ राशीचे काही लोक कुटुंबातील सदस्यासोबत लग्न किंवा पार्टीत सहभागी होऊ शकतात. या राशीचे काही लोक रात्रीच्या वेळी त्यांच्या जोडीदारासह किंवा भावंडांसोबत भुताचा चित्रपट पाहू शकतात.

  मीन – लोक आज उर्जावान असतील, त्यामुळे सामाजिक स्तरावर लोकांच्या बोलण्याचा सकारात्मक प्रभाव पडेल. या राशीच्या लोकांना कामाच्या संदर्भात या दिवशी कमी अंतराचा प्रवास करावा लागू शकतो. प्रेम जीवन रंगीबेरंगी बनवण्यासाठी मीन राशीचे काही लोक त्यांच्या जोडीदारासह रोमँटिक ठिकाणी जाऊ शकतात.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here