दि. २० डिसेंबर राशिभविष्य : ‘या’ राशींनी भगवान शंकराची पूजा केल्यास मिळेल शुभ फळ

  rashi-bhavishya

  मेष – या दिवशी मेष राशीच्या लोकांनी अतिउत्साहात काहीही बोलणे टाळावे, अन्यथा सामाजिक स्तरावर प्रतिष्ठेवर वाईट परिणाम होऊ शकतो. कौटुंबिक जीवनासाठी दिवस चांगला आहे, भाऊ-बहिणीच्या सहकार्याने बिघडलेल्या कार्यात सुधारणा होईल. साहसी कार्य करणाऱ्या या राशीच्या लोकांसाठी आजचा दिवस फायदेशीर ठरू शकतो.

   

  वृषभ – वृषभ राशीचे लोक या दिवशी तुम्हाला तुमच्या पूर्वजांकडून मिळालेल्या गोष्टींबद्दल भावूक होऊ शकतात. काही लोक कुटुंबातील सदस्याला आर्थिक मदत करण्यासाठी पुढे येऊ शकतात. नोकरदार लोक आज कामाच्या ठिकाणी नवउर्जेने काम करताना दिसतील. आरोग्याबाबतच्या चिंतेवर मात करता येईल.

  मिथुन – जे तुमच्याबद्दल चुकीचा विचार करत होते त्यांची धारणा आज बदलू शकते. आज तुम्ही लहान-मोठे भेद विसरून सर्वांना समान वागणूक द्याल. या राशीच्या काही लोकांना जोडीदाराद्वारे लाभ मिळू शकतो. या राशीच्या लोकांची धार्मिक कार्यात रुची वाढू शकते. आर्थिक बाजू मजबूत राहील.

   

  कर्क – या राशीच्या लोकांना पैशाची बचत करण्यासाठी या दिवशी योग्य योजना करणे आवश्यक आहे. व्यापार्‍यांना या दिवशी परदेशातून नफा मिळू शकतो. अध्यात्मिक गुरूकडून ज्ञान घेतल्याने आज तुमच्या जीवनात सकारात्मक बदल होऊ शकतात. काही लोकांना कामानिमित्त घरापासून दूर जावे लागेल.

  सिंह – आज एखाद्या क्षेत्रातल्या चांगल्या नेत्याप्रमाणे तुम्ही प्रत्येक काम योग्य पद्धतीने पार पाडू शकता. काही लोक नफा मिळविण्यासाठी गुंतवणूक करण्याचा विचार करू शकतात. कौटुंबिक जीवनात अपेक्षित परिणाम मिळू शकतात, मोठ्या भावा-बहिणींच्या सहकार्याने अडकलेली कामे पूर्ण होऊ शकतात. जर तुम्ही तुमच्या वडिलांसोबत व्यवसाय केलात तर तुम्हाला या दिवशी नफा मिळू शकतो.

  कन्या – तुमचे विचार आज सकारात्मकता दर्शवतील, त्यामुळे तुम्हाला जीवनाच्या विविध क्षेत्रात लाभ मिळू शकतात. कामाच्या ठिकाणी तुम्ही तुमच्या बोलण्याने लोकांची मने जिंकू शकता. जर काही कारणाने कुटुंबातील लोकांमध्ये वाद झाला असेल तर त्यावरही तोडगा काढू शकता. आज तुम्हाला अनावश्यक चिंतांपासून मुक्तता मिळेल. तब्येतीची थोडी काळजी घ्या.

   

  तूळ – तूळ राशीच्या लोकांसाठी आजचा दिवस अनुकूल आहे ज्यांना अध्यात्मिक क्षेत्रात पुढे जायचे आहे. त्यांना नशिबाची साथ मिळेल, त्यामुळे अनेक रखडलेली कामे पूर्ण होऊ शकतात. वडिलांच्या तब्येतीतही आज चांगले बदल दिसून येतील. काही घरगुती वस्तूंवर पैसे खर्च करावे लागतील. वैवाहिक जीवनात चांगले बदल होतील.

  वृश्चिक – वृश्चिक राशीच्या लोकांना आरोग्याची विशेष काळजी घ्यावी लागेल. जर तुम्ही आधीच एखाद्या आजाराने त्रस्त असाल तर वेळेवर औषधे घ्या. कौटुंबिक जीवनात प्रतिक्रिया देणे देखील टाळावे अन्यथा वादाची परिस्थिती निर्माण होऊ शकते. आर्थिक बाजू सामान्य राहील. सामाजिक स्तरावर तुमची सकारात्मक प्रतिमा तयार होऊ शकते.

  धनू – आज जे विवाहयोग्य आहेत त्यांना चांगले प्रस्ताव येऊ शकतात. दुसरीकडे, विवाहित लोकांसाठी आजचा दिवस आनंददायी असू शकतो. आज या राशीचे काही लोक सोशल मीडियाच्या माध्यमातून आपली कला जगासमोर ठेवू शकतात. जर तुम्ही भागीदारी व्यवसाय करत असाल तर या दिवशी तुम्हाला नफा मिळू शकतो. आरोग्य सामान्य राहील.

   

  मकर – आज चंद्र तुमच्या सहाव्या स्थानी असेल, त्यामुळे तुम्हाला या दिवशी तुमच्या विरोधकांपासून सावध राहावे लागेल. आपले विचार सुज्ञपणे लोकांसोबत शेअर करा. या राशीच्या काही लोकांना या दिवशी आईच्या बाजूच्या लोकांकडून लाभ होऊ शकतो. मेष राशीच्या लोकांनाही आरोग्याची विशेष काळजी घ्यावी लागेल. या दिवशी योग-ध्यान केल्याने तुम्हाला लाभ मिळू शकतो.

  कुंभ – कुंभ राशीच्या लोकांच्या प्रेम जीवनात समस्या असतील तर या दिवशी त्यावर मात करता येईल. काही लोक प्रेमसाथीबद्दल घरातील लोकांना सांगू शकतात. सामाजिक स्तरावर तुमच्या तर्कशक्तीचा लोकांवर प्रभाव पडेल. जाणकार लोकांच्या सहकार्याने या राशीचे विद्यार्थी शैक्षणिक क्षेत्रात चांगली कामगिरी करू शकतात. मुलाकडून काही चांगली बातमी मिळू शकते.

  मीन – जर आईसोबत मतभेद असतील तर त्यावर मात करता येईल. या राशीच्या काही नवविवाहित जोडप्यांच्या आयुष्यात नवीन पाहुणा येण्याची शक्यता आहे. मीन राशीच्या लोकांनी या दिवशी वाहने चालवताना थोडे सावध राहावे लागेल. जर तुम्ही मालमत्ता खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर तुम्ही या दिवशी पालकांची संमती मिळवू शकता.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here