दि. २९ डिसेंबर राशिभविष्य : मकर राशीत आल्यानंतर बुधावर पडणाऱी शनिची दृष्टी असा करेल प्रभाव

  rashibhavishya

  मेष
  आज वैवाहिक जीवनात आनंदाचे वातावरण राहील. जर तुमचा जोडीदार नोकरी करत असेल तर त्यांच्या करिअर क्षेत्रात प्रगती होऊ शकते. व्यवसाय करत असाल तर या दिवशी कोणावरही आंधळा विश्वास ठेवू नका. आरोग्य चांगले राहील, त्यामुळे आज संध्याकाळी फिरायला जाऊ शकता.

   

  वृषभ
  वृषभ राशीच्या लोकांना आज विरोधकांपासून सावध राहावे लागेल. सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तुम्हाला काही चांगली बातमी मिळू शकते. या राशीच्या काही लोकांना पोटाशी संबंधित आरोग्य समस्यांमुळे त्रास सहन करावा लागू शकतो. मुलांच्या जबाबदाऱ्या पार पाडून तुम्हाला मानसिक शांती मिळेल. व्यावसायिक या दिवशी कामानिमित्त प्रवासाला जाऊ शकतात.

  मिथुन
  व्यवसायाच्या विस्तारासाठी केलेल्या योजना आज फलदायी ठरू शकतात. तुमची मुले तक्रार करतील की तुम्ही त्यांना पुरेसा वेळ देत नाही. शिकणाऱ्यांसाठी दिवस शुभ राहील, कठीण विषय समजून घेण्यात आजचा दिवस यशस्वी होईल. तुम्ही प्रेमात असाल तर लव्हमेट तुमच्याशी त्यांना होणाऱ्या त्रासाबद्दल सांगू शकतात.

   

  कर्क
  आज तुम्ही कौटुंबिक जबाबदाऱ्या पूर्ण कराल, ज्यामुळे तुमचे पालक आनंदी होतील. प्रॉपर्टीशी संबंधित कोणत्याही समस्येवर आज तुम्हाला समाधान मिळू शकेल. या राशीच्या लोकांनी वाहन चालवताना काळजी घ्यावी. जर एखाद्या नातेवाईकाशी तुमचे संबंध खराब असतील तर त्यांच्याशी बोलल्याने संबंध सुधारू शकतात.

  सिंह
  आज आत्मविश्वास वाढेल. सरकारी कागदपत्रांमुळे कोणतेही काम पूर्ण होऊ शकले नसेल तर ते आज पूर्ण करता येईल. सिंह राशीच्या काही लोकांना भावंडांच्या आरोग्याची चिंता सतावू शकते. या राशीचे जे लोक रोजंदारीचा व्यवसाय करतात त्यांना या दिवशी आर्थिक लाभ होऊ शकतो.

  कन्या
  या दिवशी, तुम्ही महत्त्वाच्या गोष्टींवर पैसे खर्च करण्यातही टाळाटाळ करू शकता, त्यामुळे तुमचा जोडीदार तुमच्यावर रागावू शकतो. बोलण्यात गोडवा राहील, सामाजिक स्तरावर चांगली प्रतिमा निर्माण करू शकाल. या दिवशी मित्र किंवा नातेवाईकाच्या घरून जेवणाचे आमंत्रण मिळू शकते. काही लोक घराची साफसफाई करताना दिसतात.

   

  तूळ
  आज तुम्ही धार्मिक कार्यात भाग घेऊ शकता, तसेच काही लोक घरी पूजा आयोजित करू शकतात. मनःशांतीचा अनुभव घेता येईल. तूळ राशीच्या काही लोकांना आर्थिक लाभ होऊ शकतो. कामाच्या ठिकाणी काढता पाय घेण्यासाठी सबब सांगणे टाळावे अन्यथा वरिष्ठांच्या नजरेत तुमची प्रतिमा खराब होऊ शकते.

  वृश्चिक
  जर तुम्ही योग्य बजेट प्लॅनचे पालन केले नाही तर आज तुमचे आर्थिक नुकसान होऊ शकते. नकारात्मक बोलणाऱ्या लोकांच्या संपर्कात येणे टाळा. जर तुम्हाला तब्येत बरी नाही असे वाटत असेल तर तुम्ही डॉक्टरांचा सल्ला घ्यावा. वृश्चिक राशीच्या काही लोकांना परदेशातून लाभ मिळू शकतो. योगासने करणे लाभदायक ठरेल.

  धनू
  धनू राशीचे लोक आज त्यांच्या विवेकबुद्धीचा योग्य वापर करून अनेक स्त्रोतांकडून पैसे कमवू शकतात. जर तुम्ही व्यवसाय करत असाल तर पूर्वी केलेल्या गुंतवणुकीचे चांगले परिणाम मिळू शकतात. आज नोकरदार लोकांच्या प्रवासात एखाद्या परिचित सहकाऱ्याशी भेट होऊ शकते. काही लोक नोकऱ्या बदलण्याचा विचार करू शकतात.

   

  मकर
  मकर राशीचे लोक आज सामाजिक कार्यात रस घेऊ शकतात, काही लोक या दिवशी दानधर्म देखील करू शकतात. कामाच्या ठिकाणी सहकाऱ्यांशी चांगले संबंध निर्माण होतील, त्यामुळे अडकलेली कामेही पूर्ण होऊ शकतात. कुटुंबातील सदस्यांचेही सहकार्य मिळेल. जर तुम्ही सरकारी क्षेत्रात काम करत असाल तर तुम्हाला वरिष्ठांकडून प्रशंसा मिळू शकते.

  कुंभ
  नशिबासोबतच आज कुंभ राशीच्या लोकांना त्यांच्या कुटुंबातील सदस्यांचेही पूर्ण सहकार्य मिळेल. अनावश्यक गोंधळातून सुटका होईल. जे अनेक दिवसांपासून नोकरीच्या शोधात होते त्यांना नोकरी मिळण्याची शक्यता आहे. आज तुम्ही मुलांशी मित्रांसारखे बोलाल, जेणेकरून तुमची मुले मोकळेपणाने त्यांचे मत तुमच्यासमोर मांडू शकतील.

  मीन
  या दिवशी तुम्हाला तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांच्या आरोग्याची तसेच स्वतःची काळजी घ्यावी लागेल. कामाच्या ठिकाणी ज्या लोकांशी तुमचे मतभेद आहेत ते तुमच्याविरुद्ध कट रचू शकतात, सावध राहा. मित्र किंवा नातेवाईकाच्या सांगण्यावरून पैसे गुंतवणे टाळावे. तब्येतही थोडी बिघडू शकते.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here