वडील व काकांसह रोज २० ते २५ जण माझ्यावर बलात्कार करतात; समस्तीपूर येथील पिडीतीची आपबिती

gang-rape

समस्तीपूर (बिहार) : येथील एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे. ज्यामध्ये एक अल्पवयीन मुलगी तिच्या आई, वडील आणि काकांवर गंभीर आरोप करत आहे.

पीडितेचे म्हणणे आहे की, तिच्या कुटुंबातील सदस्य पैशासाठी बलात्कार करतात. यासोबतच त्याचा अश्लील व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल करण्यात आला होता. पीडितेने पोलीस ठाण्याच्या एसआयसह गावातील प्रमुखावरही चुकीचा आरोप केला आहे. हा प्रकार तिच्या आई आणि वडिलांच्या देखरेखीखाली होत असल्याचे पीडितेचे म्हणणे आहे.

पीडितेने तिच्या व्हायरल व्हिडीओमध्ये सांगितले की, “दररोज २० ते २५ लोक तिच्यावर बलात्कार करतात. आई घरी दारू विकते. पोलीस ठाण्यातील पोलीसही दारू पिऊन घरी येऊन तिच्यावर बलात्कार करतात. मी खूप दडपणाखाली जगतेय. मला मदत करायला कोणी नाही. मला मदत करा, नाहीतर हे लोक मला मारतील.

मुलीने व्हिडिओमध्ये तिचा पत्ताही सांगितला आहे. पीडितेचे म्हणणे आहे की, तिने पोलिसात तक्रार केली नाही. कारण एसआय मनोज सिंह स्वतः तिच्यासोबत चुकीचे काम करतो. व्हायरल झालेल्या व्हिडिओच्या आधारे पोलिसांनी मुलीची आई, वडील आणि एका तरुणाला अटक केली आहे.

वडील इलेक्ट्रॉनिक उपकरणांचे दुकान चालवतात आणि आई घर सांभाळते. मुलीने सांगितले की, तिने एकदा पोलिसांनाही बोलावले होते, त्यानंतर घरावर छापा टाकला होता, पण पैसे देऊन सर्व काही मॅनेज केले होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here