राशिभविष्य दि. २४ नोव्हेंबर : ‘या’ राशींचे वाढतील अचानक खर्च तर या राशींना होईल कार्यक्षेत्रात लाभ

  rashi-bhavishya

  मेष : तुमचे वर्तन खूप सौम्य असणार आहे. वागण्यात बदल हा इतरांसाठी चर्चेचा विषय बनेल. आपल्या आरोग्याबाबत निष्काळजी राहू नका.तुम्ही कामात परिश्रमपूर्वक काम कराल आणि कोणाच्या मदतीने तुम्हाला चांगले पैसे मिळतील. शुभ रंग आणि अंक : निळा, ८

  वृषभ : शुक्रवार हा तुमच्या कामासाठी चांगला दिवस आहे. नवीन मित्राच्या मदतीने तुम्हाला तुमच्या योजनांमध्ये अपेक्षित यश नक्कीच मिळेल. तुमची आर्थिक स्थिती चांगली राहील, पण अचानक खर्चही वाढणार आहेत. शुभ रंग आणि अंक : गुलाबी, ३

  मिथुन : शुक्रवारी तुमचे भाग्य उत्तम असेल. तुम्ही तुमच्या मित्र आणि परिचितांसोबत चांगला वेळ घालवाल. नवीन व्यवसाय योजनेवर काम करण्यासाठी तुमच्यासाठी हा चांगला काळ आहे. कामासाठी दिवस उत्कृष्ट असेल. शुभ रंग आणि अंक : सोनेरी, १

  कर्क : अनावश्यक आज कोणाशी वाद होईल. आरोग्याच्या दृष्टीने तुम्ही तंदुरुस्त असाल. शरीरात चपळता येईल. नोकरी असो किंवा व्यवसाय, प्रत्येकाला चांगले यश मिळेल. कौटुंबिक सुख चांगले राहील. जिद्द आणि चिकाटीच्या जोरावर हातून गेलेले यश परत खेचून आणाल. शुभ रंग आणि अंक : जांभळा, ४

  सिंह : शुक्रवारी तुम्हाला कामात चांगले यश मिळणार आहे. तुमची मेहनत आणि नशीब यांचा चांगला मेळ होईल आणि याचा फायदाच होणार आहे. आर्थिक स्थिती चांगली राहील. तुम्हाला स्वतः कार्यक्षेत्रात लाभ मिळतील. शुभ रंग आणि अंक : आकाशी, २

  कन्या : आज नशीबाची पूर्ण साथ मिळेल. कामाच्या ठिकाणी चांगला वेळ घालवाल. घरी पाहुण्यांच्या येण्याने आनंदाच वातावरण असणार आहे. आज गुरूंच्या आणि मोठ्या व्यक्तींच्या प्रती कृतज्ञतेची भावना असेल. शुभ रंग आणि अंक : पांढरा, ५

  तूळ : आज शत्रूंना तुमच्यावर हावी होऊ देऊ नका. त्यांच्यावर मात करण्याचा प्रयत्न करा. नशीबाची आज साथ मिळेल. मित्रपरिवारासोबत फिरण्याचा बेत आखाल. स्वास्थ उत्तम राहील. शुभ रंग आणि अंक : हिरवा, ६

  वृश्चिक : तुम्ही तुमची बुद्धिमत्ता आणि हुशारी दाखवून तुमची कामे सहज पूर्ण कराल. बोलण्यात गोडवा असेल, ज्यामुळे तुमचे मित्र आणि नातेवाईकांशी संबंधांमध्ये गोडवा येईल. तुमच्या घरी लवकरच शुभ कार्य पूर्ण होईल. शुभ रंग आणि अंक : पिवळा, ४

  धनू : तुमचा दिवस अधिक चांगल्या प्रकारे सुरू होणार आहे. तुम्ही तुमच्या हातात जे काही काम कराल त्यात तुम्ही यशस्वी व्हाल. इतरांबरोबर मिळून केलेल्या कामातही चांगले लाभ होतील. नेहमी आपला सकारात्मक विचार ठेवा. शुभ रंग आणि अंक : लाल, ७

  मकर : तुम्ही चांगल्या लोकांशी संपर्क प्रस्थापित कराल, जे तुम्हाला कामात यश मिळवण्यासाठी मदत आणि मार्गदर्शन करतील. नवीन मैत्री तुमच्या उज्ज्वल भविष्यासाठी उपयुक्त ठरेल. तुम्हाला शुभेच्छा मिळतील. शुभ रंग आणि अंक : केशरी, ६

  कुंभ : तुम्ही तुमच्या वडिलांचा आणि सज्जनांचा आदर करण्यात आघाडीवर असाल. तुमचा दिवस चांगल्या बातमीने सुरू होणार आहे. कामात चांगले आर्थिक लाभ होतील. आपण पैसे देखील वाचवू शकता. शुभ रंग आणि अंक : नारंगी, ७

  मीन : तुम्ही तुमचे प्रत्येक कार्य चपळतेने सहजपणे पूर्ण कराल. विद्यार्थ्यांना परीक्षा-स्पर्धेत यश मिळेल. नोकरीत कोणाच्या मदतीमुळे नवीन काही शिकण्याची संधी मिळेल, मनात आनंद दिसून येईल. जिद्द आणि चिकाटीच्या बळावर यशस्वी व्हाल. शुभ रंग आणि अंक : तांबडा, ३


  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here