बिहारमध्ये भरधाव ट्रकची ऑटोला धडक, आठ जणांचा जागीच मृत्यू

katihar-bihar-several-people-died-in-accident

कटिहार (बिहार) : बिहारच्या कटिहारमध्ये वेगाच्या कहराने आठ जणांचा बळी घेतला आहे. येथे भरधाव ट्रकने प्रवाशांनी भरलेल्या ऑटोला धडक दिल्याने आठ जण जागीच ठार झाले. पोलिसांनी घटनास्थळ गाठून या प्रकरणाचा तपास सुरू केला.

 

ही घटना कटिहार जिल्ह्यातील कोडा पोलीस स्टेशन हद्दीतील दिघरी भागात घडली. इथे एका अनियंत्रित ट्रकने राष्ट्रीय महामार्ग ८१ वर प्रवाशांनी भरलेल्या ऑटोला धडक दिली. अपघातात आठ जणांचा घटनास्थळीच वेदनादायक मृत्यू झाला. सर्व मृतक हे एकाच कुटुंबातील असून ते स्थानिक नीरज ठाकूर कुटुंबातील असल्याचे सांगण्यात येत आहे. मृतांमध्ये एक किंवा दोन महिलांचाही समावेश आहे. लोक ऑटोतून खेरियाहून कटिहारकडे जात असताना ट्रक कटिहारहून गेडाबारीकडे जात असताना हा अपघात झाल्याचे सांगण्यात येत आहे.

 

या घटनेनंतर परिसरात एकच गोंधळ उडाला आहे. कोडा पोलिस स्टेशन, कोलासी ओपी पोलिसांसह एसडीपीओ आणि इतर अधिकारी घटनास्थळी पोहोचले आहेत. घटनास्थळी पोहोचलेले कोडा पोलिस स्टेशनचे प्रमुख रुपक रंजन सिंह यांनी सांगितले की, सध्या पोलिस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here