नवी दिल्लीत स्पा सेंटरमधील सेक्स रॅकेटचा पर्दाफाश

sex-racket
file photo

नवी दिल्ली (उपसंपादक जीवन षाकया) : शाहदरा जिल्ह्याचे विशेष पोलीस कर्मचारी आणि आनंद विहार पोलिस स्टेशनच्या टीमने स्पा आणि मसाज सेंटरच्या नावाखाली चालणाऱ्या सेक्स रॅकेटचा पर्दाफाश केला. करकरडूमा कम्युनिटी सेंटर मार्केटमधील मसाज सेंटरवर छापा टाकून पोलिसांनी एका मुलीसह दोघांना अटक केली.डीसीपी आर साथिया सुंदरम यांनी सांगितले की, आनंद विहार पोलिस ठाण्यांतर्गत कर्करडूमा कम्युनिटी सेंटर मार्केटमधील एका मसाज सेंटरमध्ये सेक्स रॅकेट चालवल्याची माहिती मिळाली होती. माहिती मिळताच एसआय प्रशांत, एसआय अशोक, एएसआय सतेंद्र, एएसआय सत्यप्रकाश हेडकॉन्स्टेबल सिद्धार्थ, महिला हेडकॉन्स्टेबल पिंकी आणि महिला कॉन्स्टेबल अनुभा यांची विशेष पथकातील निरीक्षक विकास आणि आनंदचे एसएचओ यांच्या नेतृत्वाखाली संयुक्त पथक तयार करण्यात आले.


या पोलिस पथकाने बनावट ग्राहकाला मसाज सेंटरमध्ये पाठवून तेथे जाऊन सौदा करण्यास सांगितले. बनावट ग्राहकाने मसाजसाठी २ हजार रुपये दिले. यानंतर त्यांना काही मुली सेक्ससाठी दाखवण्यात आल्या आणि अनेकांमधून निवड करण्यास सांगितले. यानंतर बनावट ग्राहकाकडून सेक्ससाठी अतिरिक्त दोन हजार रुपये घेण्यात आले. बनावट ग्राहकाने संधी मिळताच मिस कॉल देऊन पोलिसांच्या पथकाला सिग्नल दिला. माहिती मिळताच पथकाने आवारात छापा टाकून एक युवती आणि तरुणाला घटनास्थळी अटक करण्यात आली.


पोलिसांनी या प्रकरणी मदन कुमार (वय ३०) याला अटक केली असून तो कर्करडूमाचा रहिवासी आहे. पोलीस या प्रकरणाचा कसून तपास करत आहेत. स्पा परिसर सील करण्यासाठी संबंधित न्यायालय, एसडीएम आणि महामंडळाकडे अर्ज पाठवण्यात आला आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here